สอบถามเรื่องหัวฉีด B14 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย teleplay, 1 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teleplay

teleplay New Member Member

7
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับว่า หัวฉีด B14 (GA16DNE) สามารถเอาของ Ga15 มาใช้แทนได้มั้ย
    ต้องแปลงรึเปล่า เวลาใช้งานแตกต่างกันมากมั้ยครับ
    สงสัยกำลังจะตันรอบที่ 2
    และ ไม่ทราบว่ามีใครเคยไปล้างแบบ Ultrasonic บ้างป่าวครับ เป็นไงบ้าง

ขอบคุณมากมากเลย :):):)

2. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    มารอผู้รู้ตอบกัน

3. รอด้วยครับ..อยากรู้..พี่ๆมาตอบทีครับ..

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เอางัยดี

5. teleplay

teleplay New Member Member

7
    0
    0
    มะมีใครเคยเป็นเลยเหรอครับ
    คือเคยเปลี่ยน จากเครื่องยกลงไปแล้วครั้งนึง หาของ(ดี)ยากมาก เลยว่าจะลองของ GA15 ดู แต่ไม่มั่นใจคร้าบ
    รบกวนหน่อยนะ:)

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

อยากทราบด้วยคนครับ :sad::sad::sad:

7. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    ม่น่าได้ครับ ซีซีไม่เท่ากัน กล่องคนละเบอร์ ผมเดานะครับ ต้องลอง ซื้อมาใช้ไม่ได้ เอามาขายได้ครับ มีคนซื้ออยู่

8. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อัพอัพ รอสมาชิกผู้รู้ท่านอื่นๆ มาตอบบ้าง อยากรู้เหมือนกันเลยคับ

9. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    ไม่ได้อะครับ แต่ถ้าอยากลองว่าเป็นที่รางหัวฉีดจริงมั้ย ผมมีให้ลองครับของ GA16DNE

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้