มีใครเคยใช้ไหมครับ กล่องแต่งคันเร่งไฟฟ้าE-Drive D1 Spec

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Hayabusa, 12 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    อยากทราบว่าใช้แล้วผลที่ได้ออกมาดีกว่าเดิมไหมครับ

ในเรื่องอัตราเร่งหรือการประหยัดน้ำมัน

2. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ผมว่าโอเคนะครับ พอปรับเป็นsp7รถพุ่งขึ้นเห็นๆเลย แต่แรกๆเห่อ หลังๆไม่ได้ใช้เลยขี้เกียจกด55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้