EK96 ท่านใดใส่บาน moon roof ไม่ตรงรุ่นบ้างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bigboynick19, 29 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigboynick19

bigboynick19 New Member Member

47
    0
    0
    EK96 ท่านใดใส่บาน moon roof ไม่ตรงรุ่นบ้างคับ ไม่ทราบว่าเอาของรุ่นไหนมาแปลงใส่คับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ที่อยากแปลงเพราะราคาหรือเพราะตรงรุ่นหายากอ่ะครับ

ลองดูราคารวม ๆ ดูครับ ถ้าต่างกันไม่เยอะ ตรงรุ่นดีกว่าครับ ไม่ต้องไปพะวง

เด๋วจะยาวกว่าเดิมอ่ะครับ เด๋วนี้ของตรงรุ่นมีมาเรื่อย ๆ แล้วครับ

3. bigboynick19

bigboynick19 New Member Member

47
    0
    0
    ราคาอะคับ ทำจบน่าจะ หมื่นนิดๆได้มั้งคับ

4. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ค่าของก็หมื่นกว่าแล้วครับ ไหนจะค่าแรง ค่าทําสีอีก เตรียมไว้สัก 20k ได้เลย

5. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เห็นด้วยครับ จัดงบไว้ตามนั้น ของตรงรุ่นก็หาไม่ยากนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้