ท่านใดเคยเซอร์วิสรถกับอู่ อ.ม๊อก ส.การช่างแปดริ้วบ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Sulphuric acid, 29 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ไม่ทราบว่าเค้ารับเซอร์วิสทั่วไปอีโวเดิมๆไม๊ครับ ผ่านหน้าอู่เห็นมีแต่รถแข่ง แล้วค่าแรงแพงไม๊ครับ :eek:

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    พี่ม็อก ถือว่าเป็นระดับปรมจารย์ครับ ปัญหาที่อู่อื่นแก้ไม่ได้ พี่ม็อกแก้ได้ภายในเวลาไม่ถึงชั่วโมง
    แต่ปัจจุบันพี่ม็อกแกงานจะยุ่งมากครับ ถ้าลูกค้าที่ขาจรอาจจะต้องรอคิวนานมากครับ
    ยกเว้นพยายามเป็นลูกค้าประจำของแกให้ได้ ก็จะไม่ต้องย้ายไปอู่อื่นเลยครับ
    ราคาอาจจะสูงกว่าอู่ทั่วไป แต่คุณภาพและฝีมือแกก็สูงกว่า คุ้มค่าสมราคาเลยครับ
    ลองเขาไปหาแกดูครับ
    เรื่องอู่นี้ สำนักอีโวแต่ละอู่ก็ตอบโจทย์ลูกค้าได้แตกต่างกันไป เพราะการบริหารจัดการแต่ละอู่ไม่เหมือนกัน
    ลูกค้าต้องลองใช้บริการดูครับว่าชอบพอที่ไหน ก็เลือกไว้ใช้บริการเป็นอู่ประจำตัวรถของเราครับ

3. Sulphuric acid

544
    17
    18
    ครับพี่โอ๋ที่อยากเข้าไปทำก็เพราะว่ามันใกล้กว่านะครับ น่าจะสะดวกกว่าเข้ากรุงเทพฯ

4. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ซอยเก้า ชลบุรีก็มีอู่ทำ evo ได้นะนัท

อู่ช่างเเดง

บอย พี่กอบ ผม เเละเพื่อนๆก็เอาไปทำอยู่ครับ เเต่เรื่องใหญ่ลึกๆไม่ค่อยถนัดนักครับ ทั่วไปเกี่ยวกับ evo ได้เลยครับ

5. Sulphuric acid

544
    17
    18
    ขอบคุณครับพี่ต่าย เดี๋ยวลองไปดู

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มันคือซอยไหนครับพี่ต่าย

7. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ชอยเก้า บ้านสวนชลบุรีครับ ต๊อก

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    หะหะ แบบว่า ต้องขอลายแทงอีกสักรอบแล้วครับ พี่ต่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้