ขออนุญาติถามพี่ๆคับ ผมใช้ Almera young อยากจะวาง SR ช่วยแน่ะนำอู่ด้วยคับ ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ ขอบค

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย diff, 29 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. diff

diff Guest

0
    0
    0
    เครื่องเดิมอาการแย่มานานแล้วคับ ทำฝาสูบไปที เข้าศูนย์เปลี่ยนวาวไปที เครื่องก็ยังสั่นมากเหมือนเดิม เลยอยากจะวาชใหม่เลย ^^

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
  3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ไปอู่ี่ติ่งเลยครับ เครือ่ง sr20de auto ใช้งานจบๆ ไม่เกิน 50000 ติดแก๊สขับสบาย

4. diff

diff Guest

0
    0
    0
    ...

ขอบคุณ พี่ xxart
    แล้วก็ พี่ B-2 ด้วยนะคับ
    ว่าแต่...อู่พี่ติ่งอยู่ที่ไหนหรอคับ??

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    SR มีหลายตัว ลองศึกษาดูก่อน ครับ ชอบแบบไหน ก็จรัดเลย :D

6. bigamo

bigamo New Member Member

149
    7
    0
  7. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    อู่พี่เค้าอยู่ ซ.วัดบัวขวัญ เข้าทางซอยก่อนถึงพันทิพงามวงวาน(บางลำภูเก่า)ตรงเข้าไป ก่อนถึงวัด อยู่ขวามือ ค้าบ ^^"

8. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    อย่าลืมถามตัวเองก่อนนะชอบแบบไหน
    มีทั้งเทอรโบว์และNA

9. Diff

Diff Guest

0
    0
    0
    ...

ขอบคุณ ทุก ๆ ความคิดเห็นมาก ๆ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้