รูปด้ามเกียร์ จากพี่แป๊ะ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย TG Rover, 13 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เอามาให้ดูกัน พี่แป๊ะฝากมาให้

จะเห็นว่า ควิกชิฟ trd ก็เหมือนเดิมๆ เทอร์โบ แต่ ระยะของที่ล๊อกสายเกียร์ขยับนิดเดียวเอง
    ถอดของเดิมๆมาเชื่อมใหม่ก็ได้นะ แค่นี้ก็เหมือนได้ของเทพละ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่โจ้ กะ ต้อม ใช้ #2 ใช่ป่ะ ส่วนผมมี #3 แต่ตอนนี้ใส่ #5 อยู่ สั้นได้ใจจจ มาก

3. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    จิงง่ะ #4 คือ trd ติดรถมาตั้งแต่ซื้อยังอยู่ป่าวไม่รู้ ตอนนี้ใส่ #5 สั้นดีพิลึก

4. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ใส่สั้นมันเข้าง่ายหรือยากกว่า เดิมๆอ่าครับ

5. Pp.

Pp. New Member Member

40
    0
    0
    ข้องใจมานาน วันนี้กระจ่างแล้ว ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ น่าเอาไปเก็บไว้ในบอร์ดเกล็ดความรู้น่ะครับ

6. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    เด๋วไปดูบ้างเป็นแบบไหน

7. 1 กะ 2 ไม่ใช่ NA เหรอ

ผมว่า turbo เป็นเบอร์ 3 อย่างเดียวนะ ไม่จำกัดปี เพราะเคยเลาะจากตูดตัด ทั้งตัว air flow และ ตัว non air ก็ด้ามแบบ 3 ทั้งหมดเลยอ่ะ

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    แบบไหน เบอร์ไหน ผมไม่สนใจ ขอให้ตัวเองเข้าเกียร์ไม่ว่าวเป็นพอ 5555555

9. โจ้ แม่ง

จะ ว่าว ประจำเลย หาเมียได้แล้ว 5555

10. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ผมไม่เคยคิดเลยว่าเป็นว่าวแบบนั้น แต่พี่คิด เอ๊ะหมายความว่าไงกัน 55555

11. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ไปกันได้เนะ

12. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    มีเบอร์ 5หรือ6 ไม่แน่ใจฝากซื้อมาแต่ไม่ได้ใช้อ่ะคับ ใครอยากได้มาเอาไป เอาแบ๊งพัน 3 ใบ มาแลกเลย อิอิ ( ลงขาย 3500 อิอิ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้