มีใครเคยใช้สริปโหลดยี่ห้อ RS*R TI2000 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย vakabayashi, 28 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    อยากทราบว่าเทียวกับ ไอบัคแล้วตัวไหนเตี้ยกว่า แข็งกว่า และทนกว่า

ขอบคุณมากครับ

:D

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าจำไม่ผิดนะครับ RSR จะเตี้ยกว่าประมาณ 1/2 นิ้วมั้งครับ นิ่มกว่าครับ

3. vakabayashi

189
    5
    0
    งั้นก็อารมณ์ประมาณ H&R เลยนะซิครับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    H&R จะแข็งกว่าครับ RSR นิ่มสุด Eibach แข็งสุด แต่อย่างว่านะ ผมก็จำเค้ามาอีกที อย่าเชื่อมากครับ นานมากแล้วด้วย

5. vakabayashi

189
    5
    0
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้