เอารถไปโมไปแต่งมาทีไรโดนเมียด่าทุกที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 26 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครโดนแบบผมบ้างเนี่ย บางทีเกิดความท้อใจไม่อยากจะทำอะไรกับ EK ลูกรักเท่าไหร่
    เพราะไปทำมาทีไรโดนเมียอัดตลอด หาว่าแก่แล้วไม่เจียม บางทีผมต้องย่องกลับมาบ้านตอนดึกๆ
    เพราะเมียหลับไปแล้วไม่รู้เรื่อง ยิดเวลาโดนด่าโดนบ่นออกไปได้อีกหน่อย แต่ ยังไงๆ ก็อย่าเพิ่ง
    ท้อใจกันนะครับสำหรับท่านอื่นๆ ผมแค่เล่าสู่กันฟังแค่นั้น แนะนำให้เอามืออุดหูตัวเองก็คงจะช่วยลดความ
    นารำคาญลงได้บ้าง แฮ่ะ แฮ่ะ

1. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    แอบไปทำอะไรเพิ่มมาละพี่โต้ง

จัดทีละนิด ทีละหน่อย เมียไม่รู้หรอกมั้งพี่

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:57:54 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:57:32 ----------

แอบไปทำอะไรเพิ่มมาละพี่โต้ง

จัดทีละนิด ทีละหน่อย เมียไม่รู้หรอกมั้งพี่

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    สามีบ่นแต่ว่า เมื่อไหร่รถจะแรง
    เพราะเคยบอกเค้าไว้ว่า ขอทำรู้สึกแรงแล้วจะหยุด อิอิ

3. อือฮือ...ไปทำมาเต็มๆ ขนาดนั้น ยังไม่แรงอีกหรือน้อง ผูกโบไปเลยแล้วกันถ้างั้น

4. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    อย่างนี้ต้องหาเหตุผลไปเรื่อยๆ แหละครับพี่ บอกเมียว่าดีกว่าเอาเงินไปทำอย่างอื่นก็แล้วกัน

ส่วนผมไม่มีปัญหากับเมียเลยเรื่องแต่งรถ เพราะไม่มีตังค์จะแต่งอยู่แล้ว 555 ....

5. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ของผมโดนแฟนบอกเลยไปแระครับ ประโยคสุดท้ายที่ได้ยิน"ถ้าจะแต่งรถต่อไปก็ไม่ต้องมาอยู่กะหนู"

6. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    ดูลุงเป็นไอดอลดิพี่ 555+

เมียบ่นที่ไหน ก๋าวค่อด

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เมียด่า ก็ เพราะเมียรัก คับ

8. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    บอกเค้าเลยครับพี่ " จะให้แต่งรถ หรือ จะให้มีกิ๊ก เลือกเอาละกัน ;););)"

9. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ไอ้ย่องเข้าบ้านตอนดึกๆ นี่มันแปลกๆ นะพี่ ไปแต่งรถ หรืออะไรกันแน่

10. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    พี่โต้ง ลองดูวิธีนี้

พอแต่งรถเสร็จกลับมาบ้าน เจอหน้าเมียรีบควักแหวนเพชร ให้เมีย พร้อมกับจุ๊ป สักฟอดนึง

เชื่อผม..ม..ม....

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    พี่แจงครับ ขับไปเดี๋ยวจะชินเท้าอีกครับ อิอิ

12. ลงทุนมากไปหน่อยสำหรับวิธีนี้ ถ้าเป็นแหวนเพชรปลอมก็พอจะเป็นไปได้อยู่

13. คำแนะนำนี้ก็น่าสนใจอยู่เหมือนกันครับแต่ความเสี่ยง (หัวปูด) สูงนะ

14. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ขนาดนี้ยัง ไม่แรง แนะนำ GT3540 ซักลูกดีกว่าพี่ รับลอง บูสมาเทค เปิด ดึงหน้าหงาย ...

ของผม ดี ไม่มีบ่น ... อยากแต่งๆ ไปเลย ไม่ว่า แต่อย่าลืม เก็บของไป นอนในรถ ด้วยน่ะ :p :p :p

15. mr_tor

mr_tor Member Member

101
    0
    16
    ผมก็โดนครับ ผู้หญิงไม่ส่วนใหญ่ (แต่ผู้หญิงบางคนก็ขอบการแต่งรถนะครับ ) มักไม่เข้าใจเรื่องรักรถ ของผู้ชาย ผมเองก็ชอบแต่งรถ ครับ และก็จะหาข้ออ้างได้เรื่อยๆ ครับ ซื้อ มา 3000 ก็บอกว่าซื้อ ต่อเพื่อนมา 300 มั้ง
    คือซื้ออะไรมา ผมบอกราคา ถูกๆ ไปก่อน ไม่รู้เรื่องครับ 555

16. dot1x

dot1x Member Member

55
    0
    6
    หัวอกเดียวกันครับ

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แล้วเมื่อไหร่จะรู้สึกแรงละพี่ วางบี โมบี เดี๋ยวก็วางเค โมเค ไปเรื่อยละพี่ อิอิ มันหยุดม่ายด้ายยยยยยยยยย

18. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เมื่อไหร่ละเสี่ย 3540 เสี่ยนะ แต่นอนในรถก็ดีนะ มีโรลบาร์ให้ผูกเปลด้วย

19. G_EK

G_EK New Member Member

8
    0
    0
    พี่โต้งทำมึนลูกเดียวคับเหนื่อยปากก็หยุดไปเองคับ555 (ผมโดนด่าบ่อย)

20. bbek

bbek New Member Member

40
    0
    0
    ทีหลังพี่ก็บอกไปว่า "บุญแค่ไหนแล้วทูนหัวมีผัวขับ EK" รับลองหนักกว่าเดิม55555

21. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    อย่าไปกลัว ตบไปจูบไป เดี๋ยวก็เลิกว่าไปเองครับ เห็นหลายรายละ

22. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    เหมือนกันครับ

23. Ake_99

Ake_99 New Member Member

248
    0
    0
    ปล่อยให้บ่นเถอะโต้ง..เดี๋ยวก้อหยุดเองแหละ..ไม่ก้อต้องหารถแต่งให้ใช้งานสักคัน

24. m_abac

m_abac New Member Member

20
    0
    0
    เอารถไปเปลี่ยนแม๊คมาใหม่ สีน้ำตาลไหม้
    แฟนบอกว่าทำไมไม่เอาล้อดี ๆ มา เอามาทำไมสีสนิมชัด ๆ กำ....

25. jubbchaii

jubbchaii New Member Member

37
    0
    0
    อะนะ เข้าใจหัวอกคนมีเมียครับ เห็นใจ แต่ยังไงก็รักกันมีความสุขกับชีวิตคู่ และ การแต่งรถทุกๆคู่ครับ

26. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    5555555 มันเป็นบริการหลังการซื้อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้