ทำงัยดี ค๊าบบบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jan_ys, 25 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ทำงัยดีอ่ะค๊าบบบ อุตส่าหาตังมาได้กะจะแคมคู่กะเค้าซักหน่อย แต่แฟนดันไม่ยอมให้ทำแถมโทรไปบอกที่บ้านตรูโด้ยยย.......น่านนนนนน

ปล.ใครว่าเงินทำได้ทุกอย่างฟะ :cry:

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    กำเลยคับ สำหรับผมทางบ้านไม่มีปัญหาอะไรเลยคับแฟนก็เข้าใจว่าเราชอบทางนี้ ^^

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ทำแล้วไม่บอก ก็ไม่รู้ครับ
    แฟนคงดูไม่ออกหรอก

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ผมบอกว่าเครื่องเก่าต้องซ่อมนั่น นู่น นี่ เกียร์ก็ต้องซ่อมประมาณ 2หมื่น
    ใช้เวลา 3 วัน

จากนั้น ก็เอาไปทิ้งที่อู่
    โอนเงินส่วนที่เกินจาก 2 หมื่นให้อู่ทีหลัง
    จากนั้นขับกลับบ้าน เครื่องเป็น B ยี่ไปแล้วครับ
    55+

ปล. ความลับนะเนี่ย

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เราต้องเป็นช้างเท้าหน้าครับ อย่าไปยอมให้เค้ายึดอำนาจ ถามไปเลยครับ จะให้แต่งรถ หรือแต่งเมียใหม่
    ปล. ก่อนใช้กรุณาไตร่ตรองอย่างรอบครอบครับ อิอิ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ของเบส สบายมากครับ แถมแฟนก้ชอบและให้ทำอีกๆๆ ผมเปนช้างเท้าหน้าตามพี่กอฟบอกงับ แต่แฟนผมบอกว่า มะเปนไร " เมิงเปนช้างเท้าหน้า กูเปนควานช้างให้ " 55555555555

ขำๆๆนะงับอิอิอิ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อย่าไปทำครับ อย่าขัดใจ แล้วเข้า ชมรม คนกลัวเมีย ที่พี่กอลฟ์ เป็นประธาน ได้เลยครับ

8. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ขอเสริมนิดนึงคับ ก่อนพูดแบบพี่กอล์ฟว่า ดูก่อนว่ามีอาวุธอะไรอยู่ใกล้ๆ มือบ้างนะครับ

9. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เอาทรายกรอกเข้าเครื่อง ให้รู้แล้วรู้รอดไป.......
    ................ล้อเล่นนะครับ แต่ถ้าจนมุมจิงๆก็ใช้ได้นะ อิอิ

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ของผมเค้าชินไปแล้วครับ อยากทำ เงินเราๆไม่ได้รบกวนใคร ผมก็โดนว่า แต่สุดท้ายเอารถไปทำเลย มัดมือชกซะ ออกมาก้อว่าไรไม่ได้แล้วครับ

11. bookSI

1,237
    51
    0
    เก่งกันทุกคนเลย ทำไมอยู่กับแฟน ๆ ทั้งหลายเหงเงียบกริบเลย -*-

12. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    สัตรี คือศัตรู ของการแต่งรถครับ หุหุหุ

13. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    น้องบุคพูดถูกใจ ฮ่าๆๆๆๆๆ เด่วก้อจัดเคฟล่าแทนเลยนิ

เอ้อ ...... ลืมบอกไปแฟนผมมันเคยนั่ง 16+20 ของเพื่อนผมแล้ว มันบอกว่าแรงแบบนี้เมิงอยากตายรึงัย

14. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    ภรรยาไม่เคยยุ่งครับ บอกไม่ด้าย....
    จัดหนักก่อนบอก 5 5 5

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:16:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:17:07 ----------

ภรรยาไม่เคยยุ่งครับ บอกไม่ด้าย....
    จัดหนักก่อนบอก 5 5 5

15. bookSI

1,237
    51
    0
    แต่ก็มีคนรู้จักนะที่วางเครื่องแล้วไม่มีคนที่บ้านรุ้เพราะถ้ารู้ตายแน่ ๆ วางเนียน ๆ ท่อเงียบ ๆ คับ

16. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ทำตามหัวใจเรียกร้องน่ะครับ

17. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    คนเราพูดใด้พูดไป เมียไม่เข้ามาอ่านแน่

18. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ก็ทำอย่างนี้ครับ เอาน้ำมันเกียร์หยอดในเครื่องครับซัก ลิตร ขับไปพังงง ไงก็ต้องเปลี่ยนซ่อมทีเกือบสี่หมื่นบอกแฟนอย่างนี้

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:39:54 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:39:01 ----------

ถามไปเลยก็ได้ จะให้กุวางเครื่องหรือให้ไปเปิดเมมเบอร์ อ่างแถวรัชดา

19. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ก็บอกแฟนไปว่า ค่าเครื่องกี่บาทผมก็จะเอาเงินให้คุณเท่านั้น ค่าของแต่งเท่าไหร่ผมก็จะเอาเงินให้คุณเท่าค่าของแต่ง ให้ทุกครั้งที่
    ผมซื้อของลงรถ ผมว่าเค้ายอมนะ เคยมาละ พอนานๆไปเค้าก็ให้เราแต่งรถโดยอัตโนมัติ555 แผนผมเทพป่าวครับ อิอิ

20. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    นี่ใช่กระทู้กลัวเมียรึป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้