ถามพี่ ๆ ที่ใช้ t bar หน่อยคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย golf_nothing69, 22 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    นอกจากด้านหลังเบาะแล้ว จะเอากระจก t bar ไปไว้ไหนได้อะคับนั่งคิดคนเดียวมาหลายวันแล้ว เพราะหลังเบาะมีเครื่องเสียงอยู่อะคับ

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ถ้าไม่มีคนนั่งไว้ตรงเบาะคนนั่งหรือฝากระโปรงหลังได้ แต่ควรใส่ซองจะได้ไม่กระทบกันอ่ะค่ะ ว่าไป เอ๋ยังไม่เคยถอดทีบาร์รถเอ๋เลย :cry: :cry: :cry:

3. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ฝากระโปรงหลังใส่ได้ด้วยหรอคับมันไม่เล็กไปหรอคับ ถ้าได้ก็ดีเลย เอ๋เคยลองใส่ยังคับ

4. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    ของน้องก๊อต ใช้ผ้าขนหนูผืนโตๆๆ สีดำ (เพราะสวยดี) ห่อก่อนครับผมกันแตก

หลังจากนั้นก็วางไว้หลังเบาะ หรือไม่ก็กระโปรงท้าย ได้แน่นอนครับพี่กอล์ฟ

เคยใส่ครับผม ถ้าวางแนวนอน จะวางได้ไม่เต็มแผ่น คือจะแน่นๆๆ พอดี เวลารถเลี้ยวก็ไม่ไหลครับผม

ปล. พี่กอล์ฟ ตัดหลังคาแล้ว ไม่ทำเป็น SW23 ไปเลยครับผม เปิดประทุนหมดเกลี้ยงกริ๊ปๆ เท่ห์สุดๆๆ

5. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เอ๋ยังไม่เคยถอดทีบาร์ออกมาเลย -*- วางนอนควรหาอะไรมาใส่ก่อนไม่งั้นกระทบกันแตกอ่ะค่ะ

6. อ่าวโชคดีน่ะไม่แตก

ผมวางไว้หลังรถซ้อนกันเรยอ่าแต่เอาแผ่นรองทีบากั้นไว้กันรอย

7. pomv2

pomv2 Member Member

36
    0
    6
    ของผมไว้แต่หลังเบาะครับ ยังไม่เคยไว้กระโปรงหลังเลยครับ

8. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ผมไว้กระโปรงหลังแต่เอาแผ่นบังกั้นไว้

9. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ฝากระโปรหลังเช่นเดียวกันครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้