มีใครเคยใช้สริปโหลดยี่ห้อ RS*R TI2000 บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย vakabayashi, 28 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    อยากทราบว่าเทียวกับ ไอบัคแล้วตัวไหนเตี้ยกว่า แข็งกว่า และทนกว่า

ขอบคุณมากครับ

:D

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ดูโช๊คที่ใส่ด้วยครับว่าเหมาะหรือปล่าว

3. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ใส่กะโช๊ค type r จะเหมาะไหมอ่ะ :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้