ขอความคิดเห็นแต่ละท่านเรื่องการโหลดด้านหลัง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 21 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ขอสูตรใน ไมตี้-เอ็ก แบบไหนดีกว่ากันคร๊าบ
    แบบที่ 1 รองกล่อง 2 นิ้ว ดัดแหนบ 1 นิ้ว
    แบบที่ 2 ดัดแหนบ 3 นิ้ว ไปเลย
    หรือท่านใดมีความคิดเห็นอย่างอื่นที่ดีกว่าอีกไหมคร๊าบ ขอบคุณทุกท่านจากใจจริง จริงใจ 555
    สูตรพี่แมน ใช่สูตรไหนคร๊าบ เครื่องแรง ระบบช่วงล่างแน่น ตาม ตาม

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ข้อหนึ่งก็ดีนะครับเห็นสมควร

3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ข้อสองครับ

4. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ข้อเสนอข้อ3. ดัด2รอง1ครับ

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ อัฟ อัฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้