ขอร่วมเป็นสมาชิก toyota crown ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย totorambo, 24 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. totorambo

totorambo Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้จะร่วมได้รึเปล่า toyota crown rs 50 ครับ

เครื่อง 5u-r lpg วิ่งอยู่ บางนา สมุทรปราการครับ

เป็นของขวัญจากคุณพ่อ รายละเอียดรถแบบฮาๆ

toyota crown rs50 ปี1967 สีกระป๋อง 35 บาท ไร้แล็คเกอร์ พวงมาลัยพาวเยอร์ คนขับกล้ามขึ้น เครื่องแรง เวฟยังแซง เครื่องไร้โทโบ โนหัวฉีีด กินแก๊สเป็นอาหาร เกียร์กระปุก กระจกมือหมุน จำกัดความเร็ว 80 กิโลเมตรต่อชั่วโมง แอร์ไร้ความเย็น ใช้พัดลมและเปิดกระจกเป็นหลัก เครื่องเสียงแน่น ลำโพงออกคู่เดียว เบาะนิ่มทำจากเหล็กทั่งดุ้น บอดี้ทำจากเหล็ก ปนสนิม ช่วงล่างเยี่ยมแบบรถกระบะ 50 ปี ไฟติดทุกดวง คลัชสูง เบรกจม แป้นคันเร่งหลวม น้ำมันเครื่องเยิ้ม หม้อน้ำรั่ว ยางดอกไม่เหล55+

แอด msn มาคุยกันได้ที่ [email protected] ครับ

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม...สภาพยังงามหยดย้อยอยู่เลยนะครับ ^^

จิงๆแล้วตัวนี้แปลงเป็นพาวเวอร์ได้น่ะครับ เคยเห็นพี่ในคลับเค้าแปลง ^^

3. ล่าสุดโดนมอไซชนแก้มขวามาครับ ไม่หยดย้อยแล้ว ตอนนี้ผมไม่อยากเปลี่ยนไรแล้วครับ บำรุงตามอายุครับ อยากคงความคลาสสิคไว้ครับ

4. OrNaJa

OrNaJa New Member Member

38
    0
    0
    รถสวยครับ

5. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    หล่อมากกกกกกกก ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมบอมบ์แมน บาวแดง คร้าบบบบบบบบบ...

สวัสดีครับ
    บอมบ์แมน บาวแดง...

6. ziegler

ziegler New Member Member

25
    0
    0
    รถสวยครับ ยินดีต้อนรับครับ

7. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

8. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เวลคั่มคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้