แวะมาป่วนจร้า

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย หมีน้อย กะ นู๋ฝน, 4 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    กระโดดมาป่วนเละ
    ว่างๆก้อไปป่วนใน LRC นะจ๊ะ
    หรือในDARK HORSE ก้อด้ายน๊า จะได้รู้จักกันเยอะๆ

1. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    ดีคับๆ..........ไว้จะไปเยี่ยว......เอ้ย.........เยี่ยมครับพ้ม..........งิงิ...

2. เหะเหะ

เด๋วนู๋เตรียมห้องน้ำไว้เผื่อด้วย ดีม่ะค่ะ

3. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    ดีเหมือนกันคับ..กะลังปวดเลย....อิอิ

4. แวะมา Goog Night ค๊า ไปนอนเละ พรุ่งนี้มีสอบ

5. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    โชคเอค้าบ........

6. ktp_cu

ktp_cu New Member Member

476
    3
    0
    ไอ้ บิ๊ก กูไปด้วยคนนะ ปวดเหมือนกัน

7. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    โชคดีนะครับ :)

8. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    โชคเอค้าบโชคเอาค้าบ

9. แวะมาป่วนหลังจากสอบเสร็จ

10. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    ปังๆๆๆๆๆ แฟดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ.........อิอิ

11. เหอๆ

ใครก้อด้าย โทรเรียก 191 ให้หน่อยค่ะ
    ยิงเค้าแล้วขับรถหนีอีกอ่ะ

12. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    เอ่อ................เล่นไรกันอยู่เหรอ......

13. หุหุ กลับมาป่วนอีกแล้วค่ะ
    ม่ะได้หายไปไหนนะ
    แต่ช่วงนี้ อาม่าม่ะฉบายเข้าโรงพยาบาล
    เลยต้องมาเยี่ยม ไม่มีเวลาเล่นอ่ะค่ะ

14. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ขอให้อาม่าหายเร็วๆนะครับ :)

15. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    ขอให้อาม่าหายไวๆคับพ้ม....

16. Garage Can Do..

Garage Can Do.. New Member VIP

170
    2
    0
    เหรอครับงั้นเราไปเยี่ยมด้วยได้ปะ:p :p :p อย่าลืมมาป่วนอีกนะ อิอิ

17. กลับมาป่วนแล้วค่ะ แต่ก้อยังมาได้ไม่บ่อยเหมือนเดิม

18. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    เอาน่า........ให้อาม่าหายดีก่อนก้อได้น่ะ.....พวกหัวงูในนี้ไม่หายไปไหนหรอก.....อิอิ

19. POP Is De@d

POP Is De@d New Member Member

65
    0
    0
  20. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    ดีๆ บอร์ด จะได้ไม่เงียบ..

21. Garage Can Do..

Garage Can Do.. New Member VIP

170
    2
    0
    ใช่ไม่หายไปไหนหรอก 555+ ขอให้อาม่าหายไวๆนะไ

22. ktp_cu

476
    3
    0
    อาม่าเป็นไรไปล่ะ

23. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    อาม่าเนี่ย เป็นน้องของพ่อ ที่ชื่อ ม่า ... ไง :D

24. แวะมา Good Night เจ้าค่ะ
    ช่วงนี้นู๋ก้อม่ะค่อยสบายด้วย
    อากาศเปลี่ยนๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะทุกคน

ปล. ซะงั้นอ่ะ อาม่าเป็นอะไรนู่ก้อม่ะรู้
    รู้แต่ว่าน้ำท่วมปอดอ่ะ

25. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    เอ๋า........ก้อน้ำท่วมปอดนั่นแหฟละนู๋............แหม่...

26. 555+

27. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    อ่ะนะ....ขำออกแระแสดงว่าอารมดี....อิอิ

28. ktp_cu

476
    3
    0
    น้ำท่วมปอดเหรอ ทันสมัยจัง ช่วงนี้เห็นเค้าน้ำท่วมกันเยอะเลยอ่ะ

29. PaPaMidnight

1,060
    11
    0
    มันคนละอย่างกานนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้