ถ้าให้เลือกระหว่าง......?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oHoo, 23 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oHoo

oHoo New Member Member

75
    1
    0
    1) เอารถไปขับ
    2) เลือกพา ญ ไปนั่งรถเล่น (รถตัวเองนะ)

อันไหนดี? 55

2. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    เลือกข้อ 1 ครับ
    เลือกเอารถไปขับครับ แล้วพาแฟนตัวเองนั้งไปด้วย 5555

3. พาหญิง เพราะยังไม่มีแฟน อิอิ

4. เอารถไปขับ
    เอาหญิงไปขี่ครับ ^ ^

5. oHoo

oHoo New Member Member

75
    1
    0
  6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ถ้าอยู่รอท่าแบบนี้ ...จะรถ จะเครื่องบินก็ช่างมันเอาไว้ทีหลังครับ...

7. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ถ้ามาแบบนี้เอาไปทั้งรถทั้งหญิงนั่นแหละ :p

8. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    เลือกรถดีกว่า ตามเสป็กระดับนางแบบ หุ่นดี แต่นมเล็กไปนิด เลยเลือกรถดีกว่า 55555+ แล้วค่อยไปจับเอาดาบหน้า 555+

9. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    อยากให้มีคนมารับไปนั่งรถเล่น มีข้อนี้มั้ย กร๊ากกกก

10. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    เลือก2ข้อ ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้