แนะนำตัวครับ ขอร่วมก๊วนSiด้วยคน ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pairbarney, 22 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pairbarney

pairbarney New Member Member

55
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆทุกคน ขอร่วมเป็นสมาชิกClub Si ด้วยครับ

ชื่อ..."โอ๋"ครับ อยู่...กทม. อายุ...23ขวบจะ24ละ

สมัครเวปนี้ไว้ซักพักนึงละครับ พอดีรอรถก่อนค่อยมาฝากเนื้อฝากตัวครับ

เพิ่งได้รถมา Si ปี2000 สีน้ำเงินอมม่วง(เจ้าของเก่าทำสีมา) ใส่สเกิ้ตรอบคันสำนักไหนก็ไม่รู้ max 17''สีทอง ยี่ห้ออะไรก็ไม่รู้อีก ^^

อาจจะต้องแต่งใหม่เยอะเลยเพราะของแต่งตอนนี้คนละสไตล์กับที่ชอบครับ

ไว้ว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ชมนะครับ พอดีทำงานหนักมากเลยไม่มีเวลาเลยครับ

สุดท้าย...ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกทีนะครับ อาจจะต้องรบกวนพี่ๆเพื่อนๆในเรื่องขอมูลคำแนะนำในการทำรถอีกเยอะเลยครับ

ขอบคุณมากครับผม:eek:

2. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    บาสนะคับ

หวัดดีคับ ยินดีที่ไม่รุ้จัก 5555

ว่างๆ มามิตติ้ง กันนะคับ จะได้รุ้จักกัน

อบอุ่นคับ คลับนี้

ว่าแต่อยุ่ แถวไหนคับเนี้ย ...

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ
    ยินดีต้อนรับครับ

ถ้ามีโอกาสไปร่วมมีตติ้งกันด้วยนะคร้าบบ
    ที่นี่อบอุ่นมากขอบอก
    อิอิ

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

5. pairbarney

55
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนมากครับ ยังไม่ทันข้ามวันเลยมีคนมาต้อนรับซะแล้ว อบอุ่นและเป็นกันเองจริงๆ

ผมอยู่แถวสาธร พระราม4 ครับคุณบาส ^^

6. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบ

7. คุล

1,056
    1
    0
    ไม่ไกล้ไม่ไกล กันเลย ผม อยุ่พระราม 3 คับ สาธุประดิษฐ์

8. kulnooaod

kulnooaod New Member Member

81
    0
    0
    น้องใหม่เหมือนกันครับ
    ชื่อโอ๊ดครับ
    ยินดีที่ได้รุจักครับ
    :cool:

9. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ผมปอ อยู่บางบอน3

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    บุ๊ค ณ ปากน้ำคับ ^^

11. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    บอกสิบาสอยู่ใกล้ก็จิงแต่ผมคงไม่มีเวลาไปหาหรอกครับเพราะผมติดเมียผมมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

12. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ได้รถทัน 23 เดือนหน้าก้อมาทริปกันเลยสิครับน้อง

13. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ^^

ผม อ๊อฟ ครับ

14. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อ๊าว! สมาชิกจะครบ สามหมื่นคนแล้ว 555555555 ยังไงอยากมัน อยากฮา เชิญมามีทติ้งทริปนี้คับ http://racingweb.net/forum/showthre...ฎาคม-lt-จองสถานที่-ระบุวันเรียบร้อยแล้ว/page3

ยังๆงรบกวนไปทิ้งเบอร์ไว้ที่กระทู้นี้คับเผื่อไว้ติดต่อกัน : http://racingweb.net/forum/showthread.php/1175-สมุดโทรศัพท์-สมาชิก-ClubSi-.

รายระเอียดการเป็นสมาชิก : http://racingweb.net/forum/showthre...บพวกเรา-มาทำความรู้จักกับ-Club-Si-กันเถอะครับ!

อัพเดทรายชื่อ : http://racingweb.net/forum/showthre...-ด-ท-ร-า-ย-ชื่-อ-ปั-จ-จุ-บั-น-ค-รั-บ-lt/page2

15. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบบ

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Welcome ชื่อกอล์ฟ อยู่แถว เหม่งจ๋ายจ้า

17. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    อ๋อครับ รัชโยธิน-จรัญ ครับ

18. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ผม เบส แคลิฟอเนีย ครับๆ 5555555+

19. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

แคลิฟอเนีย ว๊าว!

20. pairbarney

55
    0
    0
    รถได้แล้วครับผม แต่แต่งมาไม่ค่อยถูกใจ อาจจะต้องแต่งใหม่เกือบหมด

เดี๋ยวไว้ว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ติกันนะครับ(ติพอนะครับอย่าด่าเลย...ผมไม่ได้แต่งเอง ^^) สีม่วง maxทอง เด่นสุดๆ ขับไปไหนมาไหนค่อนข้างอายนิดๆครับ 555

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ รู้สึกอบอุ่นมากเลยครับ ถ้าไม่มีติดงานอะไรจะไปร่วมวงmeetingด้วยแน่นอนครับ

21. pairbarney

55
    0
    0
    ผมทำงานอยู่แถวรัชดาตรงข้ามฟอร์จูนนะครับ ใกล้ๆบ้านคุณกอล์ฟเลย

เจอรถsi สีม่วง ชนแล้วลงมาทักทายกันได้นะครับ 555

22. pairbarney

55
    0
    0
    E-mail:[email protected]

add facebook มาได้นะครับ รบกวนส่งsmsมาในFBด้วยนะครับว่าคนในClub

พอดีไม่ค่อยรับadd คนน่าแปลกครับ

23. คุล

1,056
    1
    0
    เข้ามา ในเฟต บุค club si ได้เลยคับ

24. punkskate007

3,546
    1
    0
    ตรงข้าม ฟอร์จูน อย่าบอกนะคับว่าทำงาน SNOP คิคิ

25. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผ่านขอนแก่นแวะทักได้ครับ ผมแจ๊คครับ

26. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
  27. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    jan @ suvarnabhumi airport kub

28. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    ยิืนดีต้อนรับด้วย
    วิ่งรัชดา ห้วยขวาง เหมือนกันค่า
    รถสีดำ ฟิล์มดำ ชอบของดำอะค่า
    ^^

29. punkskate007

3,546
    1
    0

อยากดำมั้งวุ้ย 5555

30. คุล

1,056
    1
    0
    คนข้างบน ขับรถสีดำ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้