แวะมาทักทาย

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Alex Ptt Speedway, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alex Ptt Speedway

Alex Ptt Speedway New Member Member

18
    0
    0
    ไม่มีอะไรจะโพสหรอกครับ แอบแวะเข้ามาดูความเคลื่อนไหว หลังจากลาออกจาก RCA ไปเมื่อสามเดือนที่แล้ว ก็ยังได้รับข่าวสารอยู่เนืองๆ เลยอดไม่ได้ต้องแวะมาดุ.... อืม... มีไรเปลี่ยนแปลงไปเยอะเลย แค่สามเดือนเอง รู้สึกยังงั้น แต่อยากบอกว่าคิดถึงทุกคนครับ ทั้งพี่กิตติ อากิตติ น้องเกี๊ยก คุณยะ พี่เต้ย น้องเต้ย และอื่นๆ ที่ไม่ได้เอ่ยถึง ว่างๆ โทรมาชวนไปขับคาร์ทด้วยนะครับ :cool:

2. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    บ่ายๆวันจันทร์จะไปที่ สนาม แดนนริมิตร ใครว่างไปนั่งคุยกัน

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ถ้างานไม่เยอะจะแวะไปครับ ยังไม่ได้ขับจริงๆ จังๆ เลยครับ
    ไม่รู้กำลังมันหายไปไหนหมด ......

4. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ว่างๆมาขับด้วยกันได้คับพี่

5. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

สวัสดีครับ คุณ Alex

เชิญมาสนุกกันที่ MSL นะครับ

6. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    หวัดดีครับคุณ Alex

สบายดีมั้ยครับ นึกถึงคุณAlex เหมือนกันครับ.... :)

7. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ต้องไปพักผ่อนคลายกล้ามเนื้ออะครับพี่ :D

ป.ล. พี่อะเล็ก ยังติดเลี้ยงผมอยู่นะ...จำได้หรือป่าว............:D

8. Alex Ptt Speedway

Alex Ptt Speedway New Member Member

18
    0
    0
    คิดฮอทหลายทุกท่านเช่นกันคับ เอ...ว่าแต่ไปติดคุณบอยตั้งแต่เมื่อไหร่กัน จำมะได้ โทรมาเตือนด่วน 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้