ทำไงดีนี้ แอร์ในรถโครดเย็นเลยนะ555 เดียวว่าจะได้เด็กเอาน้ำยาออกนิดหนึ่งนะ555 เสร็จไกล้เสร็จแล้วครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 6 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ทำไงดีนี้ แอร์ในรถโครดเย็นเลยนะ555 เดียวว่าจะได้เด็กเอาน้ำยาออกนิดหนึ่งนะ555 เสร็จไกล้เสร็จแล้วครับ
    เครื่อง 1 nz แผงแอร์ ของ 3 ดอ ไกล้เสร็จหมดแล้วครับ ตอนนี้กำลัง เก็บของ เดิมใส่นะครับ
    ขอบอกประหยัดน้ำมันมากๆๆๆๆๆๆเลยครับ เกียร์ธรรมดา
    ประหยัดน้ำมันกว่า วีออตเดิมๆๆอีกครับ 555 เพราะว่าน้ำหนักรถของเราโครดเบาเลย และวิ่งมากๆๆ
    เดียววันไหนทำเสร็จทุกอย่างแล้วเอามาโชร์ให้ดูครับ
    ขอบอกช่างเดินสายไฟผมสุดจริงๆๆ ( ไม่รับทำรถคนอื่นด้วย )

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    รอชมอยู่นะครับพี่ อยากเห็นครับ

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    จัดไป!

4. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    เอามาโชว์ให้ไวเลยพี่ตู่...

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ตอนนี้กำลังหาพรมพื้นอยู่นะคับ จะทำเบบเดิมๆๆครบๆๆแล้วครับ

6. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    อิจฉาคนแอร์เย็น ฮ่า ๆๆๆๆ

7. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีนี้เอารถไปเดินสายไฟแล้วครับ เหลืออีกไม่กี่อย่างก็เสร็จแล้วครับ
    แต่ต้องมาเก็บภายในเดิมอีกนิดหน่อยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้