ฝาท้ายคาร์บอนเคฟล่า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 17 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    คูเป้ ใครใส่ฝาท้ายเคฟล่าบ้างครับ สั่งที่ไหนได้บ้าง พอดีโทรไปที่TRCที่ๆเคยสั่งฝาหน้า
    ฝาท้ายคูเป้เค้ามะได้ทำ อยากรู้รายละเอียดคุณภาพงานของแต่ละที่อะครับ เอาไว้ตัดสินใจ อิอิ
    ขอรายละเอียดพร้อมเบอร์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ เจอกันวันมีตติ้งนะครับ
    :cool:

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รู้สึกพี่แจงเค้าใส่อยู่ป่าวน๊า ARI อะพี่แจ็ค

3. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    โทรหาพี่กอร์ฟเลยฮ่ะพี่แจ๊คคคค

4. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    งานม่อนก็โอน่ะครับ

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    อ๊ะ เกือบลืม เห็นเพื่อนแนะนำ ร้าน Akana อะ งานเนียนดีเหมือนกัน แต่ไม่รู้ทำของ si ป่าว เพราะของมัน s15 งะ -*-

6. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ถามบุค สิ พี่ มันใส่มาแร้วนิ

7. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ระวังเคฟล่ามันจะลามไปทั้งคันนะฮ่ะพี่แจ๊ค แล้วจะหาว่าไม่เตือน 55555

8. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    MONSA ปากน้ำครับ ใส่อยู่ งานเนียน ดำเงาดีครับ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ฝาท้ายที่ผมกับบุ๊คใส่อยู่ จะเป็นงานหุ้มครับ ทำจากร้านพี่โจ๊ก สนนราคาโทรถามบุ๊คได้เลย ส่วนงาน Monza ก็อย่างที่รันบอกครับ

10. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    monzaอีกเสียง

11. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ ตอนนี้มี
    Monza กะ Yatt กะ Akana ขอเสียงโหวดทีครับ
    และอีกอย่างผมไม่มีเบอร์ Yatt กะ Akana ใครมีขอทีครับ ขอบคุณครับ

12. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    ร้าน แยด คับ

13. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    รถจะสวยไปไหนเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้