ตอนนี้พี่ WATrover ยังซ่อม rover อยู่ไหมครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย epps, 15 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ตอนนี้พี่ WATrover ยังซ่อม rover อยู่ไหมครับ

2. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    หาซ่อมได้ยังคับ คุณเอ็พ

3. ผมเคยคุยกับพี่เขานะ

พี่เขาไปอยู่ต่างประเทศตอนนี้รู้สึกจะกลับมาแล้วนะผมเคยคุยบ้าง
    กับพี่เขาที่เมล์ตอนนี้พี่เขาออกอัลตีสตัวใหม่มาใช้วนเวียนอยู่ที่คลับอัลตีส
    อ่ะครับเห็นว่าโรเวอร์พี่เขาก็ยังใช้อยู่ปกตินะแต่เขาไม่ได้เข้ามาที่นี่เลย
    พี่ลองหาเมล์พี่เขาในหน้าสมาชิกซิลองเมล์ไปดูเผื่อพี่เขายังใช้เมล์อยู่...

4. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ยังเลยครับคุณเบนซ์
    ขอบคุณครับจะลองติดต่อพี่เค้าดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้