แนะนำช่างซ่อมรถ Nissan กับ Honda ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย swisal, 24 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. swisal

swisal Guest

0
    0
    0
    พอดี Sunny B14 สุดรักของผมมีปัญหา เหยียบคันเร่่งแล้วดับ โทรไปหาช่างที่ไหนก็ให้ขับรถไปหา (รถกรูเหยียบดับ แล้วกรูจะขับไปหามรึงได้ไงฟะ) พอดีพี่ชายรู้จักช่างคนนี้ แกมีอู่และวิ่งรับซ่อมยี่ห้อ Nissan กับ Honda โดยเฉพา เพราะพี่เขาเป็นช่างเก่าของสองยี่ห้อนี้ ก็เลยโทรหาแก แกก็วิ่งมาซ่อมให้เลยครับ สรุปเสียค่าเปลี่ยนชุดคอยล์จานจ่ายไปสองพันกว่าบาทครับ (แต่ก่อนหน้านี้ เสียให้ไอ้พวกช่างเถอะ ช่างมั่วไปอีกเจ็ดร้อย) ก็เลยบอกพี่เขาว่าจะช่วยประชาสัมพันธ์ให้ เพื่อนๆพี่น้องท่านใดที่ใช้ Nissan อยู่ แล้วมีปัญหา โดนช่างหลอกฟัน โทรหาพี่เขาได้ครับ พี่เขาชื่อช่างธนูนะครับ เบอร์ 081-917-7365 บอกเฮียที่หมู่บ้านดีเคแนะนำมาได้ครับ

ขอขอบคุณพี่เขาไว้ ณ.ที่นี้ครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ขอบคุณมากเลยคร๊าบสำหรับการแนะนำอู่ดีๆ คร๊าบ ว่าแต่....อู่ของพี่เค้าอยู่แถวไหนหรอคับ

3. bigamo

bigamo New Member Member

149
    7
    0
    นั่นหน่ะสิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้