รบกวนช่วยแนะนำลำโพง 6.5 นิ้วแยกชิ้น สำหรับเพลงแนว pop-rock ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ตองพี, 18 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตองพี

ตองพี New Member Member

47
    3
    0
    เพลงส่วนใหญ่ก็แนวๆ pop-rock (ส่วนมากจะฟังจาก mp3) ช่วยแนะนำลำโพงให้หน่อยครับ (งบไม่เกิน 5พันบาท) front ใช้ของ pioneer 7750 ครับ

2. EtaOff

EtaOff Guest

0
    0
    0
    ผมมี Vibe QB69 2 ทาง เสียงเบสพอๆ กับซับ 10 นิ้ว 1 ดอก

ไม่ทราบว่าสนใจลำโพง 6*9 2 ทาง ไหมครับ Vibe QB69
    Vibe QB69 2 ทาง ครับ รับรองว่าให้เสียงเบสพอๆ กับ
    ซับ 10 นิ้ว 1 ดอกแน่นอนครับ (เล่นเอากระจกมองหลังสั่นได้ครับ)
    เป็นลำโพงของ Made in England รูปทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
    ผมเพิ่งติดมาได้ เดือนเดียวเองครับ
    ต้องการเปลี่ยนเพราะว่าเพิ่งเปลี่ยน Front มา แล้วก็เลยจะอัพเกรด
    system หน่อยนะครับ ลำโพงยังติดอยู่ในรถครับ
    ผมกะว่าจะขาย 6000 บาท (ของใหม่ 8000 ) ราคาต่อรองได้นิดหน่อยครับ
    สนใจติดต่อได้ที่
    อ๊อบ 03-0522194 ได้ตลอดนะครับ
    ผมอยู่แถวรังสิตครับ ถ้าสนใจอยากฟังก็โทรมานัดล่วงหน้าได้นะครับ
    (เพื่อผมมีเวลาว่าง)

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้