นักแสวงบุญถึงบ้านกันรึยังครับ พี่น้อง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toku, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มาตามหานักแสวงบุญทุกท่านครับ...... ถึงไหนกันแล้วเอ่ย รายงานตัวด่วน

ผมเองไม่ได้แวะเข้าไปที่ถ้ำ เป็นงัยกันบ้างครับ กลับถึง กทม.สภาพไหนกันละเนี่ย

2. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ตอนนี้ผมยังติดอยู่ในถ้ำยังออกไม่ได้ครับน้ำท่วม 555 ไม่ได้ขับรถไกลๆมานานกลับถึงบ้านสี่ทุ่มกว่าหลับเป็นตายครับ

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เมื่อคืนไปนั่งเศษประการังกันต่อกลับถึงบ้าน ก็หลับยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ถึงบ้านสองทุ่มอาบน้ำนอนยาวโลด

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ของผมขับรถแยกจากทีม กลุ่มใหญ่ ก็จับ GPS เลย...... เลือกทางที่สั้นและมั่นใจว่าไม่ใช่ทางกรวด ลูกรัง....แต่ว่า.... 555 เจอสะพานขาด ต้องย้อนกลับไปนับหนึ่งใหม่ เส้นทางก็ไม่ใช่ใกล้ๆเล้ยยยยย.... กว่าจะทำธุระเสร็จ ...กว่าจะกลับถึงที่พัก โหย เที่ยงคืน โหยยยย

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    บอกแล้วให้กลับทางเดิมชัวร์กว่า

ผมไปนั่งปะการังต่อกับพี่ต่าย กลับถึงกทม.เที่ยงคืน เกียร์ออโต้ แอร์เย็นเพลงเพราะ ขับสบายๆเลย 555..

7. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ถึง กทม. 19.30

กลับพร้อมกะพี่ริชชี่ พี่มาช ...ขับตามตูดพี่ริชชี่ สนุกอีกแบบ..55

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เพิ่งถึงบ้าน คร้าบ แหะๆ

9. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ถึง กทม. ฝนตกค่อนข้างหนัก หาที่ล้างรถ+ลอกสติกเกอร์ ถึงบ้านเกือบ 4 ทุ่ม หลับสนิททททททททท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้