...the forgotten...

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย benzene, 19 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    ขออนุญาติ RCWEB ด้วยคนนะคับ

คงไม่ได้เป็นรถยอดนิยมอะไรมากมายนะคับ แต่ก็ผูกพันกะเค้ามานานมากคับ ผ่านอะไรมากันเยอะคับ
    ของก็ไม่ได้สุดยอดไรมากเช่นกันคับเพราะรถใช้ประจำวันทุกวันคับผม จะเน้นทำไว้ใช้งานซะมากกว่าคับ ยังไงเจอกันทักทายกันได้คับผม
    ฝากเป็น file เล็กๆใน server rcweb อีกคันนะคับ สำหรับคนกลุ่มน้อยที่พอจะใช้รุ่นนี้กันอยู่คับ

ขอบคุณคับ

Sunny NEO N16 - TDM .... ไม่ค่อยมีของ JDM คับ เรยย T (thailand) D (domestic) M (market) ซะเรยคับ

ชุดแรกเรยคับ อยากจะซิ่งกะเค้าบ้าง อิอิ

ต่อมาอยากจะหรูนิดๆ คับ บวกซิ่งหน่อยๆ

กลับมาซิ่งอีกรอบ ( งงชีวิต กลับไปกลับมา )

ชุดนี้ไม่รู้อะไรเข้าฝันคับ 555 อยากใส่ หน้า 7 หลัง 8 นิ้วคับ ความเสี้ยนเรยยพากระเป๋าแห้งไปอีกรอบ ... ใส่มาแล้วรู้สึกเสียดายตังคับ 555 ลายไม่โดนเท่าไหร่

อยากลองของคับ GTR32

สีเดิมเริ่มหมองคับหลังจากใช้งานมานานพอควร เรยลองแบบแนว ใสๆซิ่งๆ

Before..
    After....

GTR เริ่มจะใหญ่ไปคับ เรยขอบ 15 ซะเรยยคับ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    นี้ไงๆ เจอะแล้วที่เค้าล่ำลือกันว่า VVL แรงมากคันนี้นี้เอง

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    หล่อมากครับ

4. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
  5. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    หล่อ แรงมากๆคับ
    ขอบท่อกรองงูหลาม จัง ของอะไรคับ

6. nong_modulo2006

nong_modulo2006 New Member Member

9
    0
    0
    รถสนามวิ่งถนน.....หรือว่า.....รถถนนวิ่งสนาม 5555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2011
  7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    หล่อด้วย แรงด้วยครับ คันนี้สุดๆ

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    คันนี้วิ่งดี รถก็สวย :D

9. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    สวย สวย งาม งาม หลาย version เลยครับ

10. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    แนวๆเดียวกันเลย ใช้งานประจำด้วย ชอบๆ

11. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    ขอบคูณทุกๆความเห็นครับผม ความหล่อความแรงยังคงห่างไกลคันอื่นอีกเยอะคับ :eek:

@ คุณ abadahey - กรอง simota คับผม

12. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    นั่งดูเพลินมากเลยครับ ฮาๆๆๆ สับสนแนวเหมือนผมตอนแรกๆเลย -_-

13. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    สุดครับ QG SET BO แล้วมาต่อ VE

14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หล่อครับ

15. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    สวยครับ ชอบตอนใส่ล้อ gtr ครับโหดดี

16. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    สวย แรง เนียน ครับ

17. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แจ่มมั๊กๆๆๆ

18. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    กรองอากาศรุ่นนี้เสียบเซ็นเซอร์ แอร์โฟล์ ไว้ตรงไหนครับ

19. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แจ่มมากพี่เบนซ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้