ช่วยแนะนำร้านเดินอินเตอร์แบบเนียนๆแถวไหนมั้งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nutnarukmak, 26 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    อยู่ นนทบุรี-สาย1

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เอาแถวหระรีไหมครับ55555

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    มารอเป็นเพื่อน

4. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    เหรียญชัยเทอร์โบ-อยู่บางใหญ่ คับท่านนัท

5. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    เหรียญชัย ไงนัท แถวๆ บิ๊กคิง แต่ถ้าอยากได้ถูก ก็ สามดาว แม่กลอง

6. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เหรียญชัยบางใหญ่อ่ะคับ ดัดทรายจิงแต่เอามาตัดต่ออีกทีอ่ะคับ และก็เร็วด้วยคับ วันเดียวเสร็จแน่นอนคับ

ไม่มีรอยคอด แต่มีรอยเชื่อมคับ ของผมก็งานเหรียญชัยบางใหญ่คับ

ถ้าอยากได้เนียนๆ โค้งเทพๆนะ ต้อง ปรีชาเฮดเดอร์เทอร์โบ อุดมสุขคับ

ไม่ต้องบอกก็รู้นะคับ ว่าราคา... แต่คุณภาพสุดดดดดดดดดคับ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มันมีชุดสำเร็จไม่ใช่เหรอ

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

ตามนี้เลยครับท่านนัท

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รถยนต์นะท่าน มิใช่บะหมี่ อิ อิ อิ

10. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    ขอบคุณ มากๆเลยนะคับ ทุกท่าน ที่มีร้านมาแนะนำ

11. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    รอชมนะท่าน นัท

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไม่แน่ใจว่าท่าน DK เก่งของเราเปิดร้านอาหารหรือเปล่าเนี่ย

13. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ถ้าเป็นที่ชลบุรี ผมแนะนำ อ.เจริญ ท่อไอเสีย พัทยา งานอย่างเนียน ไว้รอดูรูปของไทรทัน

14. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0
    ใช่ๆ ครับ

15. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆทุกคนนะคับ ไปทำเรียบร้อยมาละ งาน บางมดเรสซิ่งคับ

16. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    รอชมครับ

17. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    ลงรูปม้ายเป็นอ่ะดิ ท่านต่าย - -"

18. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    รอชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้