ผ่านพ้นไปด้วยดีกับงาน King Of Mini Truck Club 2011

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 19 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ผมเองในนามของผู้จัด ต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมสนุกกันอย่างล้นหลามขนาดนี้ หากมีสิ่งหนึ่งสิ่งใดที่ทางผมตัดสินใจพลาดไปบ้างโดยไม่ได้ปรึกษาตัวแทนของสมาชิกก่อน ผมก็ต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยนะครับ

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  3. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ลง 2 รุ่นตกรอบ 2 รุ่นเลย ตื่นสนามก็งี้แหละ 5555 แต่สนุกดีครับ

4. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    สนุกมากครับ

5. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    สนุกดีครับน้า ไว้งานหน้าแก้ตัวใหม่ อิอิอิ

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ขอบคุณน้าเอ๋และสมาชิกMTCทุกๆท่านเช่นกัน ได้วิ่งเทพนครเป็นครั้งแรกเลยครับ ตกรอบตามเคย5555
    โดยรวมผมว่าโอเคแล้วนะครับ ปัญหาเดียวที่ผู้จัดทั้งหลายมักจะเจอ คือจำนวนผู้มาร่วมงานเยอะเกินคาด เลยทำให้อะไรๆหลายๆอย่างมันไม่ค่อยลงตัว แต่ก็ยังสนุกสนานกันเหมือนเดิมครับ
    ในวันงานหากผมไม่ได้เข้าไปทักทายสมาชิกท่านใด ต้องขออภัยด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2011
  7. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ขำนะพี่ซันสนามหน้าเจอกันใหม่พี่(ตกรอบเหมือนกัน อิอิ)

8. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    ไม่ได้เข้าไปทักพี่ต่ายขอโทษทีคับเเต่เเอบเชียร์อยู่คับ พี่ต่ายได้ที่2 direct junior ใช้ปะคับ

9. tum_direct

509
    0
    0
    พี่เอ๋ รองเท้าสีเเดงเท้มากคับพี่

10. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0
    สนุกมากครับ ขอบคุณ พี่เอ๋ และพี่ๆทุกคนครับ ลงครั้งแรกตื่นเต้นมากๆ นี่ขนาด ลงแบบจับเวลานะเนี่ย;););););););););););););)

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านอีกครั้งคับ เอาไว้ปลายปีแก้ตัวกันใหม่ครับทุกท่าน

12. เศร้าเลย ไม่ได้ไปเช่นเคยผม ติดเรียนครับ คราวหน้าต้องไม่พลาด รอชมรูปสวยๆ นะครับ

13. note04

note04 New Member Member

41
    0
    0
    เศร้าเลย ลางานไม่ได้ อดไปเลยเรา

14. หนุกหนานกันไป

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆ.....ไม่รู้จักใครเลย

15. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    หนุกหนานมากมายคับ

สุดจะบรรยายจิงๆคับ

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณผู้ที่มีส่วนในการจัดงานทุกคน+ผู้ที่สนับสนุนของรางวัลทุกราย
    งานนี้สนุกมากครับ รถเยอะ รถทางจันท์ก็พังกันเยอะ
    จากใจกลุ่มจันทบุรีครับ

17. ขอบคุณอีกเสียงครับ งานนี้เล่นซะพลีชีพเลย(วิ่งแล้วเวลาไม่ขึ้น)

18. TON_NAVARA

TON_NAVARA New Member Member

20
    0
    0
    สนุกมากครับ น้ำตาจะไหล เกียร์แตก
    ขอบคุณมากครับงานดีๆ รถเยอะ
    พี่เอชวนผมมาอ่ะช่วยผมออกค่าเกียร์ด้วย

19. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ขอบคุณอีกครั้ง

20. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    มันดีครับ

21. slbn

slbn New Member Member

69
    2
    0
    กลุ่มแปดวาล์ว ขอขอบคุณทีมงานผู้จัดและผู้สนับสนุนทุกท่านสำหรับงานดีๆแบบนี้ครับ

22. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    เข้ารอบ 2 วิ่งลืมเอาเบรกมือลง + ว่าวเกียร์ เซงเป็ดเลย แต่ สนุกมากคับ

23. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เอ้า...มีพวกแล้ว อิอิอิ

24. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    งานดีสนุกสนานครับ

25. whatwalk

whatwalk New Member Member

49
    0
    0
    สนุกสนานคับ!! รถเยอะมั่กๆ

ขอบคุณมากครับพี่ๆชาว MTC

26. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0
    เดี๋ยวคราวหน้า มีลุ้นๆ อิๆ:cool:

27. tum_direct

509
    0
    0
    รอเจอกันใหม่ครั้งหน้าคับพี่น้อง

28. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ตามนั้นครับ

29. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    สนุกมากมาย ตกรอบเหมือนเดิม คนเยอะดีครับ

30. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    จัดอีกเร็วๆนะครับพี่เอ๋ จะรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้