เตรียมตัวกันให้พร้อมกับงาน HLc Meeting Race Day

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hang@HLc, 5 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เรียนสมาชิก ทุกท่าน

โปรดเตรียมตัวให้พร้อม เพื่อที่จะเข้าร่วมกิจกรรม งาน Meeting

รายละเอียดของงานจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

ส่วนวันงาน จะจัดขึ้นในวัน เสาร์ ที่ 13 สิงหาคม 2554

(จริงๆอยากจัดวัน อาทิตย์แต่ มีปัญหานิดหน่อยครับ)

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน ครับผม

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    รับทราบครับผมม

3. เจ๋งงงงง!!!!

4. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    รับแซบหลายเด้อ

5. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  6. น่าสนจายยยยยยยย

7. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ว้าวววว..............รูปสวย.......จังเลย

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณ ครับ

9. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    แจ๋วเลยครับ จัดจนได้

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จัดไป...........

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    วันเสาร์นี้ เราจะคุยรายละเอียดกันนะครับพี่ น้อง ทุกๆท่าน

12. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    เยี่ยมเลย

13. จัดปายยยยยยย....ฮับผม
    โอ๋ลำแดง

14. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เจ๋งเรยจานฮาน.....จะเข้ามาตามความคืบหน้าเรื่อยๆคับ

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รับแซบคับผม

16. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    เก็บตัง ทำรถ.......

17. ทามรายยอีก.....กอล์ฟ ดากดำ
    โอ๋ลำแดง

18. จัดไปครับ
    แต่กลัววันหยุดติดกันสมาชิกอาจไปเที่ยวกะครอบครัวอะครับ
    เพราะเปงวันแม่ด้วยอะ
    ตั้ม กระบะไฮโซ

19. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ทราบแล้วเปลี่ยน

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    พูดได้ คำเดียว งานแบบนี้ไม่ควร พลาด !!!!!!!!

รายละเอียด เดวจะชี้แจ้งในเวปแน่นอน

ไม่ต้องการให้ แบ่งแยก อ่ะไร ต่อกัน

แต่ต้องการให้ ทุกคน ได้ร่วม สนุกกัน คัฟผม .........

แรงไม่แรงไม่เกี่ยว ขอใจเดียว ร่วม สนุกกัน เผื่อ มิตรภาพ ^^

เรื่องเซอร์ไพร์ท ต่างๆๆมีแน่นอน ตั้งแต่ ของรางวัลผู้ชนะ ไปจนถึง พิตตี้ ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

อ่ะไร แบบ นี้ ใครอยากให้ มี ช่วย โหวด กันด้วยยยย อิอิ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 เมษายน 2011
  21. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    พี่จิ็นไปมาหรอ....ไม่ชวนเลย ผมก้อไปมา อิอิ

22. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มิดไนท์รอบนี้งามดีจัง...........

23. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  24. อืม น่าสนจายยยยยยยยย

25. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    พริตตี้ เท่านั้น จัดมาให้ไว

26. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    พริตตี้......พริตตี้.......พริตตี้......พริตตี้

27. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ว้าวมีพริตตี้ด้วยอะ

28. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    สวยงามครับ

29. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อย่าเบี่ยงเบน ครับ

พริตตี้ไม่มีครับ

มีแต่นวดกะปู๋ด้วยพริตตี้ สำหรับผู้ชนะ อิอิ

30. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ทำเดิม คับเพ่ โอ๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้