แผงประตู type r ที่เป็นผ้าสีแดง ทำความสะอาดอย่างไรดีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย arowanote, 27 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ไปทำรถมา เบาะsr3 กับแผงประตู type r เลอะหมดเลยครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
  3. eickiw.njz

eickiw.njz New Member VIP

819
    0
    0
    เคยใช้ สเตลีน ทาที้งไว้ ที่รอยคราบเปื้อน แล้วใช้น้ำผสมซัลไล กับแปลงค่อยๆขัด คับ แล้ว ตามด้วย ใช้น้ำเปล่า ค่อยๆ บรรจงขัดเบาๆให้คราบซันไลออกให้หมดคับแล้วพึ่งให้แห้ง หรือเอาไดเป่าผม มาเป่าช่วยได้คับ กลับมาแดงแปร๊ดเหมือนเดิม

recaro SR3

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้