ถามเรื่องยางแท่นเครื่องตัวใต้เครื่องฝั่งสายพานหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DaiSy_14, 14 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    คือ ตัวบนมี 3 ตัว ตัวล่างมี 2 ตัว เครื่อง B16 ครับ เวลาไปเบิก YSC จะเทียบกับตัวไหนได้บ้างครับ หรือว่า ตัวล่างเหมือนกับของตัว D16 ครับ ตัวล่างฝั่งสายพานครับ ขอบคุณครับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    YSC พนักงานเค้าเก่งครับ ขับฮอนด้ากันทุกคน

บอกเค้า เค้าก็รู้น่ะครับ ถามเรื่องแปลงฝากะลาจานจ่าย

เค้ายังรู้เลยครับ ว่าแคมเดี่ยวจะใส่คอยแยก ต้องเบิกฝาของอะไร แคมคู่ต้องเบิกฝาของอะไร

แนะนำพี่โก ครับ คนที่ดูมีอายุหน่อย

3. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ขอบคุณครับ คุณกุ้ง ที่นี้ว่าผมอยู่ฝั่งธน ถ้าขับรถไปซื้อที่ ysc + ค่าน้ำมัน กับ เบิกศูนย์แถวบางแค ผมว่าเบิกศูนย์แถวบางแคน่าจะคุ้มกว่ามั้ยครับ พอดีเอามาเปลี่ยนเองที่บ้านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้