สวัสดีคับผมน้องใหม่ ขออนุญาตแนะนำตัวคับ ขอเข้ากลุ่มHLc ด้วยคนนะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย P-l-a-m, 15 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-l-a-m

P-l-a-m New Member Member

60
    1
    0
    สวัสดีคับพี่ๆทุกคน
    ผมชื่อ ปาล์ม คับ บ้านอยู่ ถ.เลียบคลองทวีวัฒนาคับ
    แถวๆ ถ.อุทยาน (ถ.อักษะ)
    ขอเข้าร่วมกลุ่ม เป็นสมาชิก HLc ด้วยคนนะคับ
    ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ:D

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ยินดีต้อนรับสู่คลับหรรษาคับ........ ชื่อปูคับ อยู่สามพราน

รถโคตรโหดอ่ะ ...แรงด้วย

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ตามป๋าไปเลยครับและจะมีมาติดๆกันเรื่อยแบบไม่หยุดไปให้ได้ทุกงานนะครับ5555

เอสสายไหมครับ

4. krabathailand

krabathailand New Member Member

44
    2
    0
    ตามไปไหนครับ

5. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ตามลิงค์เลยครับป๋า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:48:12 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:48:21 ----------

ตามลิงค์เลยครับป๋า

6. P-l-a-m

60
    1
    0
    สวัสดีคับพี่ปู ยินดีที่ได้รู้จัคับ ขอบคุณคับ
    รถเห็นแบบนี้เหมือนจะแรง แต่ไม่แรงนะคับ

7. P-l-a-m

60
    1
    0
  8. P-l-a-m

60
    1
    0
    สวัสดีคับ ผมปาล์มคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ พี่เอสสายไหม

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ยินดีตอนรับครับ

10. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...ผมโจ......

11. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    โคตโหดอ่ะ

12. ยินดีต้อนรับนะคับ ผมชื่อ ธง คับ เอาไว้เจอกังานมิ๊ตติ้งที่จะมาถึงนะคับ

13. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ยินดีคับพี่ ผม แม็กคับ

14. P-l-a-m

60
    1
    0
    สวัสดีคับ พี่โจ พี่ธง แล้วก็น้องแม็ก ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    และ สวัสดีพี่ๆทุกคนด้วยคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

15. หวัดดีครับ วีโก้หล่อคอดๆเลยครับ

16. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    สวัสดีครับ ผมเจี๊ยบ ปลาทูซิ่ง นะคับ
    รถโหด มากกกกกกกกกกกก

17. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม X ลาดพร้าว

รถโหดดีน่ะครับ

18. ยินดีต้อนรับครับนะครับยังงัยก็เข้ามาบ่อยๆๆนะครับตั้ม กระบะไฮโซ

19. P-l-a-m

60
    1
    0
    สวัสดีคับ พี่เจี้ยบ พี่X และพี่tum 4812 และพี่ๆในคลับHLc ทุกคน ยินดีที่ได้รู้จักคับ

20. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ยินดีต้อนรับครับป๋มผมชื่อเต้นะ อยู่หนองแขมครับ

21. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สวัสดีครับ ผม ชื่อแมน

22. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่ คลับHLc ของเรานะครับ กันเองๆนะครับ วันที่ 2 ตามลิงค์ที่คนแก่ๆด้านบนโยนมาให้นะครับ
    พลาดไม่ได้เชียวนะครับ ใกล้บ้านคุณปาล์มเลยนะครับ เข้ามาลองสัมผัสดูนะครับ อบอุ้นแน่นอนครับ เอาหัวประธานแมนเป็นประกันนะครับ

ตัวเองยังไม้รู้แล้วจะไปถามใคร....

23. UZ2709

UZ2709 New Member Member

622
    2
    0
    หวัดดีคับ ผมต้น คับ ยินดีได้รู้จักคับ

24. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    สวัสดีครับพี่ ยินดีต้อนรับสู่คลับเเห่งมิตรภาพคับ ผม ปุ๊ อยุธยาครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่

25. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    สวัสดีคับ ผม ปอ คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับผม

26. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    หวัดดีครับ ผมมุุ่ย เคยขับ d4d ครับ แต่ยังวนเวียนอยู่ในนี้...บ้านอยู่ใกล้บ้านน้าผมเลย เดี๋ยวได้ไปคงได้เจอกันครับ

27. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    หวัดดีครับ ผมโต้งอยู่โคราชครับ เมื่อแต่ก่อนวีโก้แต่งซิ่งครับ ตอนนี้เป็นรถบ้านเดิมๆแล้วครับ

28. P-l-a-m

60
    1
    0
    สวัสดีคับคุณเต้ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

29. P-l-a-m

60
    1
    0
    สวัสดีคับ ผมปาล์มคับผม ยินดีที่ได้รู้จกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้