รบกวนถามเกี่ยวกับเครื่อง 2Y คาร์บูครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TnzErn, 14 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TnzErn

TnzErn New Member Member

2
    0
    0
    พอดีตอนนี้ คาร์บู ของเครื่อง 2Y มันเสียครับ เลยอยากจะถามว่า เค้าไปหาคาร์บูกันที่ไหน

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่

ขอบคุณมากนะครับ :teeth:

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ดันไปก่อนร้านอะไหล่แถววรจักรน่าจะมีนะครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม เซียงกง น่าจะมีน่า มีตั้งหลากหลายแหล่ง ที่บางนา หลักสี่ รังสิต นนท์ ปทุมวัน น่าจะมีนะครับ
    เป็นกำลังใจหาของให้เจอนะครับ

4. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    รอเป็นเพื่อนครับ

5. TnzErn

TnzErn New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ :eek:

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เชียงกงน่าจะยังมีอยู่อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้