รบกวนหน่อยครับพี่ๆ ek ใส่ปีกนก F7

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย โดมน้อย, 15 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    รถพี่ๆ ที่ใส่ ปีกนก F7 แล้ว ใส่ลูกหมากกันโครงของอะไรกันครับ คือของผมใส่กันโครงไม่ได้

เพราะ ลูกหมากกันโครง มันยาวไม่พออะครับ แทงไม่ทะลุปีกนก F7 อะคับ ตอนนี้เลยไม่ได้ใส่กันโครง

ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆ :cry:

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เพิ่งถ่ายรูปมาจากรถน้องครับ

เอาเข้าโรงกลึง ทำการกลึงให้บางลงให้พอความยาวน๊อตทะลุร้อยตัวเมียได้ ความกว้างรูเท่าลูกบล๊อคขันครับ

3. โดมน้อย

1,494
    42
    48
    กลึงปีกนกเลยหรอครับ แล้ว ใครมีวิธีอื่นบ้างมั้ยครับ

4. โดมน้อย

1,494
    42
    48
    ช่วยผมหน่อยคับ พี่ๆ

5. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ผมทำ บู๊ตปีกนกเป้น โบจ๊อยครับ ใส่ได้ทนทาน

สนใจอยากทำแบบนี้สี่งได้ครับ หรือ ลองไปหาร้านทำดูก็ได้

ป.ล. ผมเคยเจอปัญหาแบบนี้มาแล้วกับ F7 เลยทำตัวนี้ขึ้นมารองรับ

6. dot1x

dot1x Member Member

55
    0
    6
    ผมถามต่อยอดแล้วกัน ไม่ทราบราคาเท่าไหร่ ทำที่ไหน ขอบคุณล่วงหน้าครับ

7. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

1800 บาท พร้อมส่ง EMS ส่วนที่ผมทำที่ไหน ไม่ขอตอบน่ะครับ ขอโทษด้วย

หากหาทำกันเองได้ก้ลองดูก่อนครับ เพราะ ผมทำมาก้ขอมีกำไร เล้กๆน้อยๆ ค่าเดินงานครับ โปรดเข้าใจ

8. โดมน้อย

1,494
    42
    48
    ขอบคุณมากครับพี่ ยังไงเดี๋ยวโทรรบกวนหน่อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้