รบกวนช่วยเหลือผมหน่อยด่วนมากครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย คนโดนยำรถ, 16 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากจะใคร่ขอคนที่มีความรู้ เรื่อง อีโว 9 MR หน่อยครับ

คือรถผมโดนยำเละ ทั้งคันเลย แต่ทางอู่เค้าบอกว่าเค้าจะรับผิดชอบให้ แต่ผมเป็นคนซึ่งมีความรู้พื้นฐานอีโวน้อยมากครับ

ผมอยากจะขอท่านสมาชิกท่านใดที่มีความรู้ให้มาดูรถผมว่าอะไหล่ตรงไหนโดนบ้าง อันไหนไม่ตรงรุ่นบ้าง รบกวนท่านสมาชิกคนไหนที่ว่าง

ที่ดูรถเปนดูอะไหล่ตรงรุ่นเป็น แล้วว่างพอที่จะไปกับผม(ผมไปรับไปส่งเลี้ยงข้าวด้วยนะครับ) รบกวนท่านสมาชิกผู้ใจดี ที่มีใจรักในรถ ที่เห็นคนโดนยำรถที่เรารัก แล้วให้คนแบบนี้หมดไปจากวงการรถ

ผมขอขอบคุณมาก

ติดต่อที่เบอร์ผมได้เลย 081-923-2527

1. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    อยากไปช่วยดูนะครับแต่ผมเองก็ไม่เก่ง ลองเข้าไปคุยในบอร์ด evolution thailand ดูครับน่าจะมีคนแนะนำให้ได้ ว่าแต่ว่ารถทำจากอู่ไหนมาครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เอาใจช่วยครับ

3. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เหตุการ์รเริ่มต้นยังไงครับ
    โดนตอนไหนครับ ตอนส่งไปซ่อม หรือว่าซื้อมาแล้วมันไม่ครบ

4. pdca

pdca New Member Member

17
    0
    0
  5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อ่านแล้วผมเครียดลเยอะ เงินไม่น้อยเลยอะครับ 3 แสน

6. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ว่าที่อู่ดังแห่งปีรายใหม่

7. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    น่าเบื่อเนอะเจอแบบนี้ รถใครๆก็รัก แม่งมาทำแบบนี้อีก เซ็งแทนครับ

8. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    รู้สึกว่าอู่ที่จรัญ13เค้าดังมานานแล้วนิคับ แต่ก้อยังมีคนไม่รู้หลงไปทำอยู่เรื่อยๆๆ

9. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    ไม่ค่อยถนัด ตามมาดูเฉยๆ

10. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    งงครับ ว่ามันยังอยู่ในสังคมได้ยังไงครับคนพวกนี้ไม่คิดมีใครจะทำไรกันบ้างหรอ หรือต้องรอจนถึงคิวซวยของเราเองบ้างแย่จัง

11. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    กรรมจริงๆ

12. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เอารถมาชมหน่อย เดี๋ยวให้ผู้รู้บอกให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้