ใครมีรูป Lev ใส่กระจังหน้า Sir บ้างอะ ขอดูหน่อยจิ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย k_crevice, 13 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    อยากเห็นรูปครับใครมีบ้างป่าว แล้วถ้ามีรูป EK ใส่ล้อกล้วย ก็ขอด้วยเลยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบบบบบบบ

2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ครายมีรูป EK ที่ไปเที่ยวพัทยามา ขอดูหน่อยจิ่ :)

3. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ตัว lev มีกระจังหน้า Sir ด้วยเหรอเค ไม่แน่ใจนะ เออ มีวุ้ย !!
    ส่วนล้อ wata ลองดูรูป ส่วนตัวพี่ว่าไม่ถึงกับสวยครับ

[​IMG] [​IMG]

4. k_crevice

442
    77
    0

ขอบคุณครับพี่แจงสุดสวย....ใจดีหารูปให้น้องดูด้วย อิอิ ผมชอบล้อรายนี้เพราะมันดู Retro ดีครับพี่สาว ถ้าเอาเป็นสีดำและขอบเป็นโครเมี่ยม ผมว่าน่าจะเข้ากับสีชมพูสุดแรดของผมอะพี่ อิอิอิ

5. k_crevice

442
    77
    0
    เออๆมึงพูดซะขนาดนี้เดี๋ยวกูลงให้ก็ได้.......แสรดดดดดด 55555+

6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

7. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    พี่ k ชอบกล้วยๆเหมือนผมเลย ผมใส่อีกคันนึง แต่สีดำเมทัลลิค แต่ราคามันสุโค่ยอะคับ แต่สวยไม่เหมือนใครดี

8. เออ...ใน Google ก็มีนี่หว่า นึกว่าไม่มี 555+

9. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    เอารูปมาให้พี่เคชมหน่อยคับบบบบ

10. k_crevice

442
    77
    0
    ขอบคุณครับ แต่ดูไปดูมาแล้วเหมือนของ Type R จะดูดีกว่าแหะ งั้นล้มเลิกดีก่าาา

ว่าจะหาของก๊อปอะครับ 555+

เออเด๋วลอง Search หาดูเพิ่มเว้ย ขอบใจมาก

ใช่เลยจัดมาให้ชมเลย...อิอิ

11. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    ....ล้อกล้วยมันต้อง เหลืองพี่ ดำมันไม่ใช่นะ.....555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้