มีใครทำโรล์บาร์ หลบซันรูป แล้วก็หลบเบาะหลังมั่งครับ ... อยากเห็นตัวอย่างหน่อยน่ะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nyce, 13 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    พอดีจะเอารถไปทำโรล์บาร์อ่ะครับ แต่อยากได้แบบหลบซันรูฟ กับ หลบเบาะหลังด้วยอ่ะครับ

รถเป็น eg 4door นะครับ อยากเห็นรูปให้พอเป็นแนวทางหน่อยน่ะครับ แล้วก็เพื่อนๆพี่ๆ

ทำที่ไหนกันบ้างครับ รูปจากรถรุ่นก็ได้นะครับ ^^

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับผม :)

2. Nyce

140
    0
    0
    อัพๆ ช่วยหน่อยครับ

3. chaamp

chaamp New Member Member

29
    1
    0
    เอารูปใน Corona ST190 มาให้ดูครับ

4. Nyce

140
    0
    0
    งานที่ไหนหรอครับบ งานสวยดีเหมือนกันน ราคาเท่าไหร่คับบอกได้ป่าว

ขอบคุณมากๆคับ

5. chaamp

chaamp New Member Member

29
    1
    0
    พอดีเอารูปมาจากเวบญี่ปุ่นอะครับ เอารูปไปให้ที่ร้านเค้าดูก็น่าจะทำได้นะครับ

ส่วนอันนี้ทำที่ BRP ครับ

6. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    โหดดดดดสาาาาดดดด นะคันเนี่ย

7. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    มันโหดไปไหมครับพี่คนหลังนั่งตรงไหนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้