สติกเกอร์ FIT

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย VQ35, 28 ตุลาคม 2006

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. VQ35

VQ35 New Member Member

8
    0
    0
    สติกเกอร์ FITกลมๆ ไปหามาจากไหน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤษภาคม 2007
  2. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    งงๆๆ เปงยังไงอะคับๆๆ ๆ

3. ปีศาจสุรา

ปีศาจสุรา New Member Member

60
    0
    0
    อยากเหนเหมือนกานคับเปนยังไงหรอ

4. K T FRIENDSHIP

K T FRIENDSHIP New Member Member

6
    1
    0
    กลมๆๆสีเหลือง หรอก๊าบ..

ถ้าใช่ลองติดต่อ คุณ ม่อน ดูนะ...

ปล.ต้องเป็นสมาชิก ก่อนจ้ะ

รถหนูเดิมๆๆไม่กล้าขอ จ้ะ

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    หมายถึงสติ๊กเกอร์คลับป่ะคับทั่น

555

หาซื้อไม่มีนะคับ นอกจากมาเปนสมาชิกคลับ

รถเดิมๆแตนๆก้อสามารถมีได้คับพี่ อิอิ

ไม่เน้นรถแต่งคับ อิอิ

6. rabbit-fit

rabbit-fit New Member Member

5
    0
    0
    มามิตติ้งกันน่ะ

7. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    งุงิ งุงิ ช่วยมาตอยหน่อยนะว่ามันเป็นยังไง

8. white 69

white 69 New Member Member

0
    0
    0
    กำ เหมือนกลายเป็นติ๊กเกอร์หลังสิบล้อเลย5555

9. g-o-k-o

g-o-k-o New Member Member

2
    0
    0
    ใช้ fitgd1 เปล่าผมเป็นสมาชิกเก่า

:sad: :sad: ผมชอบเป็นการส่วนตัวครับ ถึงผมจะไม่เคยไป mitting
    กับพวกคุณแต่ผมก็ภูมิใจ ที่เคยได้เป็นส่วนหนึ่งของclub
    "พูดตรงๆว่าผมก็อยากได้สติ๊กเกอร์ แต่คงไม่ทันแว้วววววว"

10. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ไหงงั้นซะล่ะคับ

มีอะไรทำให้ขุ่นเคืองใจอะไรรึป่าวคับ

มีอะไรก้อขอโทษไว้ ณ ตรงนี้เลยนะคับ

คลับนี้พูดตรงๆแบ่งออกเปนสองช่วง ใครติดตามมาตลอดก้อน่าจะทราบดีกว่าเคยมีปัญหาภายในมาก่อน

แต่นั่นก้อเรื่องในอดีตแล้วน่ะคับ ตอนนี้ชิวๆสบายๆ

มีไรบอกกล่าวกันได้นะคับ

11. *nUnU*

*nUnU* New Member Lady Member

12
    0
    0
    อ้าว ในนี้ก็มีด้วยหรอ 5 5 5 สงสัย พรหมลิขิตเล่นตาหลก พวกเราคงจาตัดกันไม่ขาด ฮี่ๆ หรอ

ติ๊กเกอร์กลมๆเหลืองๆอ่ะหรอคะ สะท้อนแสงเล่นไฟด้วยนะคะ มีอยู่ที่บ้านแกะออกไปและค่ะ ว่างๆจาเอา

รูป มาลงให้ดูนะคะไม่รู้ เยินไปยัง กำแท้ๆ
    :cry: :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2007
  12. LeGoLaZZ เลโกลัส

658
    18
    0
    โอยยย

ในนี้มีตั้งนานละค้าบบบบ

มีมาร่วมสามปีได้แล้วบอร์ดนี้

แต่อาจจะเพิ่งสังเกตเกนละมั้งคับ

13. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    555555555555555

ตลกดีครับคนเรา

14. ohm foreplay

ohm foreplay New Member Member

28
    0
    0
    มาขำอีกรอบ 555555555555

15. LeGoLaZZ เลโกลัส

658
    18
    0

ลืมบอกไปว่าไม่ต้องลำบากหรอกคับ ยิ่งถ้าแกะแล้วไม่ว่าจะเหตุผลใดก้อตาม

ติ๊กเกอร์ทุกใบ ให้สมาชิกทุกคนเพราะความจิงใจ ไม่ได้ไปบังคับให้ใครต้องแปะ

ถ้ามีคนอยากเหน ดูจากรูปของป๋มก้อได้

16. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    นั่นซิ ม่อนพูดก็ถูก( เรื่องติกเกอร์อะ )

ยังไงก็เคยติดมันมานะ ลองคิดซักนิดนะ

ว่าก่อนที่จะได้มันมา ก็ไม่มีใครบังคับให้ติดไม่ใช่เหรอ

17. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
    ม่อน กะ อุ้ย พูดถูกที่สุดแล้วคับ

ไม่มีใครเอามีดไปจี้คุณให้ติดนิ

ตลกดีนะคนเรา 5555555555555++

18. -'๑'-หมวยเล็ก-'๑'-

-'๑'-หมวยเล็ก-'๑'- New Member Lady Member

22
    0
    0
    ยินดีต้อนร๊าบทุกคนคร๊า แวะมาแจม มาหนุกหนานกันได้ที่

http://www.rz-racingzone.com/forums/...php?board=28.0

เพื่อนที่ fit club ยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่นค่ะ ว่างๆ ก็มามิตติ้งกัน

แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ช่วยเหลือกันได้ด้วยความจริงใจค่ะ

สติ๊กเกอร์ ก็เปงแค่ส่วนประกอบนึงของคลับเท่านั้นเองนะค่ะ หาจิงๆ คงไม่ยาก

แต่ มิตรภาพดีๆ + ความจริงใจ แล้วก็น้ำใจที่ได้จากเพื่อนๆ นี่ซิค่ะ ดีก่าสติ๊กเกอร์เปงไหนๆ ^0^

19. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    ไม่ได้เล่นบอร์ดนี้มาชาตินึงและ กลับมาสร้างสีสันหน่อย

20. LeGoLaZZ เลโกลัส

658
    18
    0

ข้อความถูกใจ เด่วฝากอิ่มไปจุ๊บสามที 5555

21. ohm foreplay

ohm foreplay New Member Member

28
    0
    0
    555555555555 จูบผู้สูงอายุ

22. -'๑'-หมวยเล็ก-'๑'-

-'๑'-หมวยเล็ก-'๑'- New Member Lady Member

22
    0
    0
  23. Art_unicarmotorsport

Art_unicarmotorsport New Member Member

151
    3
    0
    ลองมามิ้ตกันดูครับหนุกๆๆครอบครัวครับผม

24. Punz7000

Punz7000 New Member Member

2
    0
    0
    โย่

25. @xxx@

@xxx@ New Member Member

6
    0
    0
    รักกันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
    เราชาว fit

26. Yonz

Yonz Member Member

59
    0
    6
    มีรุ่นเก่าเอาไหมคร๊าบบบ

ของแท้แน่นอนน

จ๊าบๆๆ เลย

27. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    5545

28. Online24hr.

Online24hr. New Member Member

54
    0
    0
    :peace: ..

29. Pop_Jazz

Pop_Jazz New Member Member

643
    2
    0
    อิอิ เข้ามาโพสบ่อยๆ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิกเต็มตัว ไม่รู้จะไป Meeting ยังไง บ้านอยู่หาดใหญ่

30. p_what's-up

p_what's-up New Member Member

19
    0
    0
    คุณต้องเข้าไปรายงานตัวก่อนครับเหมือน south zone นะ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้