รบกวนด้วยคับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย onelamao, 9 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. onelamao

onelamao New Member Member

13
    0
    0
    อยากได้พวงมาลัยทั้งชุดใส่ ms 133 อะคับ
    ตอนนื้มันฟรี 5-10องศา อะคับ(หรือมีวิธีแก้)
    รบกวนด้วยคับ

i love toyota crown

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ฟรีที่กระปุก หรือฟรีที่ลูกปืนพวงมาลัยล่ะครับ ถ้ากระปุก ผมมีของแท้เก่ายุ่นชุดนึง ซื้อมาเก็บเป็นอะไหล่ จนขายคราวน์ไปแล้วสองคันก็ยังไม่ได้ใส่

3. tha79

737
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

4. onelamao

13
    0
    0
    ยังไม่ได้ไปไห้ช่างดูเลยคับว่าเป็นที่ไหน
    มีทื่แนะนำบ้างไมคับ
    อยากได้ตัวพวงมาลัยด้วย
    อันเก่ามันพังตามการเวลา(เปื่อยยุ้ย)

ขอบคุณพี่ๆกับคำแนะนำ

5. muangta

muangta Legend (R.I.P.)

87
    0
    0
    มีพวงมาลัยสีน้ำตาลแดง ของ MS13 อยู่อันหนึ่งครับ ถ้าต้องการให้ฟรีครับ

ติดต่อ เด่น 089 816 5853

6. tha79

737
    0
    0
    พี่เด่นน่ารักกับน้องๆ จริงๆครับ

7. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    อยากได้วงที่อยู่ในรถพี่เด่นอะคับ ขอฟรีได้ป่ะ

8. onelamao

13
    0
    0
    ขอบคุณมากกกกกคับที่พี่ๆมาช่วยผม
    และผมจะให้พี่ๆช่วยเหลือผมกันต่อไปนะคับ

ปล.ขอบคุณจิงๆคับพี่

9. onelamao

13
    0
    0
    รบกวนหา
    หนวดกุ้ง
    ซ้าย-ขวา
    ด้วยคับ

ปล.รบกวนอีกแล้วนะคับพี่ๆ ขอบคุณคับโผมมมมมม

10. tha79

737
    0
    0
    หนวดกุ้งที่ว่านี้ คือ แค่เฉพาะยางหนวดกุ้งใช่มั้ยครับ หาไม่ยากเลยครับ ให้อู่สั่งอะไหล่ให้ก็ได้ครับ

11. onelamao

13
    0
    0
    ไปทำหนวดกุ้งมาแล้วคับ
    โดนไป3000อะ
    หนวดกุ้ง2เส้นพร้อมยาง+ตั้งศูน
    แพงไปปะคับ

ปล.ทำไปตามทุน แต่อยากทำหล่อแล้วอะ

12. tha79

737
    0
    0
    อยากหล่อ ไม่มีสาย เก็บตังก่อนเลยครับ

13. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    ไช่เลยครับพี่ฐา เมื่อไหร่ก็ไม่สาย

14. onelamao

13
    0
    0
    วันนี้ได้เจอพี่ชายใจดี พี่เด่น เอาพวงมาลัยมาให้ผม
    ผมต้องขอบคุณพี่มากกกก ที่เสียเวลาเอามาให้ไกล้บ้านผมเลย และผมก็ได้เห็น
    crownสวยๆเนียนๆดูดีดูหล่อมากกกกกก เหมือนคนขับที่ดูดีดูหล่อไม่แพ้กัน
    แล้วผมนำมาใช้รู้สึกดีสบายมีอมากกกกกก (พี่เด่นบอกว่าทีฟรีเป็นที่ลูกปืนพวงมาลัย จะไปทำที่ไหนได้บ้างคับ)

ปล.ขอบคูณพี่เด่นอีกทีคับ และ พี่ๆทุกคนคับ ขอบคุณคับ

15. toparmy

toparmy New Member Member

1
    0
    0
    *-*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้