ฝากถึงพี่เว็บมาสเตอร์ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 10 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    คือผมเข้าหน้า ST มา เห็นแบนเบอร์ที่เกี่ยวกับการเลือกตั้งที่มีให้โหวตด้วย ตอนนี้ยังไม่เป็นไรนะครับ แต่ก่อนเลือกตั้ง7วัน พี่ควรเอาออกนะครับ เพราะช่วง7วันก่อนเลือกตั้ง เขาห้ามโพลทุกชนิดครับ คือผมกลัวว่ามีผู้ที่ไม่ประสงค์ดีมาพบในช่วง7วันก่อนเลืกตั้ง เดี๋ยวเรื่องมันจะยาวน่ะครับ เป็นห่วงเว็บครับ รักเหมือนบ้านหลังหนึ่งของผมเลย ขอบคุณครับ

2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    น่าจะเป็น ของ RCWEB มากกว่านะคับ เหมือนจะเป็นโฆษณา ลิ้งไปเวปข่าว http://www.springnewstv.tv/

3. Excited Rider

576
    2
    18
    อ่อครับ

4. Excited Rider

576
    2
    18

อันนี้เลยครับ

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ขอบคุณที่ให้ข้อแนะนำครับ

เดี๋ยว ใกล้ วัน คุณ เก่ง rcweb

คง จัดการเองน่ะครับ

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ถึงจะเคยนอนหลับทับสิทธิ์

แต่ยังไม่เคยมีสิทธิ์นอนหลับทับเธอ :D

7. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ตัวจริง เสียงจริง

8. Excited Rider

576
    2
    18

โอ๊ย พี่อาร์ทครับ อันหลังนี่ พูดถึงแล้วมันเกิดอารมณ์เสียวซ่าน 5 5 5 5.......

9. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    แข็งจริงสายนี้นิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้