อยากทราบว่ามีอะไหล่อะไรบ้างที่เครื่องca18detใช้ร่วมกะsrได้

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nattapongmodify, 4 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nattapongmodify

nattapongmodify New Member Member

99
    0
    0
    อยากทราบว่ามีอะไหล่อะไรบ้างที่เครื่องca18detใช้ร่วมกะsrได้
    คือผมอยากรู้ไว้เปนความรู้อะคับ
    ว่ามีอะไรบ้างที่ใช้กันได้
    ช่วยตอบด้วยนะครับ

2. nattapongmodify

nattapongmodify New Member Member

99
    0
    0
    ครายรู้มั่งอ่ครับ

3. เทอร์โบโดยเฉพาะโบหลังหัก ใส่แล้วแรงดี เหละก็น่าจะหัวฉีดแต่370 ซีซีเท่ากัน แล้วก็เกียร์sr แต่ครัชใช้แทนไม่ได้

4. nattapongmodify

99
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    มีอย่างอื่นอีกมะครับ
    เซงคลัตใช้กานมะได้

5. nattapongmodify

99
    0
    0
    ...........

ครัชsr 9 นิ้วครึ่ง มั้งครับ ca18 9 นิ้ว ถ้าจำไม่ผิด ก็คือใส่ไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้