Thailand Only?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GuMmY, 9 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    เพื่อนส่งมาให้ดูไม่รู้มีใครลงแล้วยังนะคับแต่มัน "สุด" จิงๆ :cool:

ไม่รู้ตัดต่อป่าวนะคับแต่ผมคิดว่าไม่นะ

2. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    แล้วทำไมเจ้า mazda ไม่ลงไปวิ่งเองฟระ

ลากไปก้อยังดี - -"

3. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ผมมองว่าตัดต่อครับ ยังไม่ต้องดูที่ลายภาพ เอาแค่ความเป็นจริงก่อนเลย

รถที่แบกน้ำหนักเพิ่มจากเดิมอีกกว่า1ตัน ช่วงล่างและแก้มยางคงยุบตัวมากกว่านี้ เรียกว่ายุบจนหน้าลอยแล้วล่ะครับ

แต่นี่นิ่งๆเลย ลองนึกภาพเวลาขนเพื่อนๆอัดกันในรถซัก7-8คนดูว่ามันยุบแค่ไหน แล้วแบบน้ำหนักขนาดนี้น่าจะเป็นยังไง

4. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    เหอะๆ ชอบครับ

5. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    นี่มันตัดต่อเห็นๆ แต่ก็ฮาดีครับ

6. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    น่าจะตัดต่อ

7. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ถ้าแบกจริงๆ เพื่อความสมดุลย์ รถคันบน น่าจะอยู่กลางๆ รถที่ขน

แต่นี่รถคันบน จะออกไปด้านซ้าย

:cool::cool::cool:

8. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ถ้าจริง....เจอพี่ตั๊มไม่รอดแน่

9. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    แล้วทำไมไม่ใช้ NTS SLIDE CAR 555+

10. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    อิอิ เข้าทางเลยครับ เคยขับตามรถของคุณพี่บ่อยๆ ชมพูสวยจริงๆ งานคาร์บอนไฟเบอร์ก็สวย

11. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ขอฝากด้วยรูปครับ

12. ดูจากภาพ2 เหมือนจะจริง สำหรับรถบบรทุกหน้าทิ่ม ตูดโด่ง แค่นี้ถือว่าปกติ ส่วนมากบรรทุกกัน2-3ตัน มาสด้าแฟมิเลีย คงไม่หนักมาก ส่วนตัวคิดว่า "จริง" เหตุผลที่ขึ้นไปอยู่บนนั้น ขอตอบว่าไม่รู้

13. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    ตัดต่อ ชัว อิอิ

14. A31-GTS

A31-GTS Member Member

53
    1
    8
    คิดว่าจริงเหมือนกันคับ

15. Cayman

Cayman New Member Member

45
    0
    0
    ถ้ามันจริง แล้วพี่เค้าเอาขึ้นไปได้ไง เก่งอ่ะ 555+

16. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ภาพล่างของจริงไม่ใช่เหรอคับ จำได้ว่ายังออกข่าวอยุ่เลยคับ

17. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ผมว่าน่าจะจริง แต่ทำได้ไงนี่แหละงง

18. tik

tik New Member Member

10
    0
    0
    คิดว่าตัดต่อคับเชือกเส้นแค่นี้จะรัดอยู่หรอ ต่อให้เป็นสลิงก้อเถอะ

19. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    รูปแรกผมว่าภาพจริง ดูจากการเอาต้นไม้มามัด กันรถใหลครับ

20. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    รูปนี้ ดังจิงๆ ไปเวปไหนก็เจอ

21. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    มันทำได้ไงว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้