ที่พักบางแสน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kulnooaod, 12 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kulnooaod

kulnooaod New Member Member

81
    0
    0
    ที่พักสองหลัง ราคา 5000 นอนได้ 15 - 20 คน ครับ ห่างจากหาดบางแสนประมาณ 200 ม
    ทีจอดรถฝั่งตรงข้ามที่พัก ไม่พอสามารถจอดที่ลาดจอดรถของเทศบาลได้ใกล้ๆ มี รปภ. ดูรถให้ครับ
    หลังนึงมี 3 ห้อง อีกหลังมี 4 ห้อง ภายในห้อง มีแอร์ โทรทัศน์ ตู้เย็น ห้องน้ำ ทุกห้องครับ

2. kulnooaod

81
    0
    0
    บ้านหลังที่ สองที่ไปหามา
    ห้องนอน 5 ห้อง ในแต่ละห้องมีแอร์ ตู้เย็น ทีวี ห้องน้ำ
    เป็นเตียงคู่ บางห้องมี 2 เตียง พักได้ประมาณ 20 คน
    มีโต๊ะกินข้าวให้ มีเต้าปิ้งอาหารให้ มีครัวให้
    ที่จอดรถหลังเทศบาลครับ ใกล้ๆ
    20 เจอ เซเว่น 50 เจอหาดครับ

3. kulnooaod

81
    0
    0
    ส่วนหลังสุดท้ายเหมือนหลังที่ 2 ทุกอย่างอยู่ข้างๆกันเลย เพียงห้องนอนมี 4 ห้อง พักได้ประมาณ 15 คนครับ

http://www.bbguesthouse.com/index.html (เวปบ้านพัก)

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    จัดมาเรื่อยๆ งับเผื่อเลือกๆ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อยากได้แบบติดทะเลอะครับ ไม่เอาทาวเฮาส์ ขอบคุณโอ๊ตมากๆที่ช่วยไปดูให้

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    โอ้ คุณโอ๊ตไปถ่ายเองจากสถานที่จริงเลยเหรอคับ

7. kulnooaod

81
    0
    0
    ถ้าไงเด๋วดูใหเรื่อยๆนะครับ

ถ้าบางแสนมันจะมีถนนกั้นหาดกะที่พักก่อนนะครับ ถ้าบ้านเป็นหลังก็มีครับแต่หลังมันเล็กนะครับ

ช่ายครับ ออกไปกินเค้ก กะ กาแฟ ที่วงเวียนบางแสน ก็เลยเข้าไปดูที่พักซะหน่อยนะครับ (ที่จริงมันอยู่ใกล้ๆบ้านนะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้