กระทู้นี้จากใจผมให้พี่บี(HANUMARN)ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 23 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณมากพี่ ทั้งเอาของมาส่งถึงมือ ทั้งพาไปเลี้ยงข้าว
    จะช่วยจ่ายก็ไม่เอา ทั้งๆที่ผมเป็นเจ้าบ้าน แถมผมยังติดเข้าเวร
    ไม่ได้พาไปเที่ยวด้วย เกรงใจมาก+ขอบคุณจากใจจริงๆครับ

2. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    มีเลี้ยงอยางอื่นอีกเปล่า เสี่ยเอและเสี่ยบี 555

3. tuck-ky

tuck-ky New Member Member

44
    0
    0
    มิตรภาพที่เกินบรรยาย

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    คราวหน้าพาไปตะไคร้หอมด้วยนะ อิอิอิ

ปล.ขอบคุณพี่บีด้วยครับ พาไปเที่ยว กินอิ่ม ขาดอีกอย่าง อิอิอิ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

ไม่เป็นไรครับท่าน ได้เที่ยวไปในตัวด้วย นาน ๆ ที่จะพาพี่สาวคนโตออกนอนสถานที่ อิ อิ อิ แต่ทางจันบุรีก็ใช่ย่อยให้ของฝากผมมาเพียบเลยนะครับ (ขอบคุณมากครับ)

เดี๋ยวไว้ว่าง ๆ จะโทรไปนัด และจะไปรบกวนใหม่นะครับ อิ อิ อิ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

งานนี้ยังไม่มี แต่ไว้คราวหน้าถ้าท่านพี่ไปด้วยคงมีแน่นอนครับ อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:23:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:23:10 ----------

ไว้คราวหน้าไปเที่ยวด้วยกันไหมครับท่าน ยินดีเสมอครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:24:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:23:57 ----------

ก็พี่สาวคนโตผมได้ด้วยดิ เลยอด อิ อิ อิ

7. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไปกันมาเมื่อไหร่หว่า

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาหลายรอบแล้วแต่ยังไม่ถึงดง
    พี่คนโตแน่นะ

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เดี๋ยวไว้รอทีมงานมินิทรัคจัดทัวร์ก่อน จะไปถล่มดงตะไคร้ให้ราบเลย อิ อิ อิ

10. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    พี่สาวคนโตพี่บี ท่าทางจะดุเนอะ เห็นดุพี่บีตลอดเลย อิอิอิ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แมร่งชอบแสดงอย่างนี้แหละ กลับบ้านไปโดนสั่งสอนไปชุดใหญ่ อิ อิ อิ

12. tuck-ky

tuck-ky New Member Member

44
    0
    0
    ไว้คราวหน้าไปเที่ยวด้วยกันไหมครับท่าน ยินดีเสมอครับ[COLOR="orange"
    ยินดีครับทางจันอยากไปมานานแล้ว

13. 5555 ใช่คับเห็นกับบ้านมาหลังลายทุกทีอิอิ

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    นี่ นี่ นี่ ไม่พูดก็ไม่มีใครว่านะท่านพี่ ป. (อายเค้า) อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 15:08:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:07:59 ----------

ช่วงนี้ผลไม้กำลังออกเลยครับ

15. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ผมจะถามแต่ไม่กล้าถามต่อหน้าว่าที่หลังลายอ่ะเพราะเจ๊ใช่มั้ย กลัวเป็นคนละคน อิอิอิ

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ผมก็จะตอบอย่างลูกผู้ชายว่าใช่ครับ อิ อิ อิ

17. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    5555มาไม่ทัน พี่ป. เล่นก่อนซะแระ

18. ผมก็เป็นอีกคนที่ต้องขอบคุณพี่บีมากๆที่นำของมาส่งแล้วยังเลี้ยงข้าว
    กินเบียกำลังติดลมเลยพี่ครั้งหน้ามาผมเลี้ยงเบียพี่เองขอบคุณมากเลยครับ

19. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เอาไว้หลังจบจากงาน MTC ก่อน เดี่ยวจะจัดออนทัวร์ไปตี........เมืองจัน นะคับทุกคน

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เอากันเข้าไป อิ อิ อิ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มิเป็นไรครับท่านเดียร์ ช่าย ๆ ๆ กำลังติดลมเลย พี่สาวคนโตแมร่งร้องกลับบ้าน กะว่าจะจัดอีกซักสามขวด อิ อิ อิ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จัดโลดดดดดด อิ อิ อิ

23. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    คงจะราบเป็นแถบๆไปอ่ะครับน้า

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จะมาตีเมืองจันกันเลยเหรอ
    ปล.รู้แล้วใครทำพี่กรูหลังลาย55555

25. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ไอ้ผมก็นั่งสงสัยอยู่นานไม่คิดว่าเจ๊แกจะโหดขนาดนั้น

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แฮ่มมมมมมม............

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

แมร่งชอบแสดงอย่างนี้แหละ กลับไปแมร่งยกมือไหว้เลยยยยยย (ขนาดแค่ผมแกล้งยกขาขึ้นมาเฉย ๆ เองนะเนี่ย)

28. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    เหรอ.....

29. จิงดิพี่โครตแมน

30. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    เจงๆเหรอ..........5555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้