อยากรู้ครับว่าเกียร์ออโต้เครื่องตัวไหนที่โอกาสพังยากที่สุด ถ้าเราเล่นเกียร์บ่อยๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mr-bean, 7 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr-bean

mr-bean New Member Member

7
    0
    0
    B16A,B18C(ฝาดำ),B20 หรือเครื่องเดิม D16y ครับ

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เอาเป็นว่า ถ้าเครื่องเดิมพัง ซ่อมถูกสุด

3. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ถ้าเล่นไม่บันยะบันยัง พังทุกเเบบ ถ้าอยากใช้เกียร์ ออโต้ เเล้วชอบเล่นเกียร์
    เเนะนำให้ติด AT CONTROLLER คุมเกียร์ไฟฟ้า ปรับเกียร์ได้ 12โหมด โดยเฉพาะ โหมด SPORT มี 7STEP ลากมันเเน่ๆคับ
    ไม่ต้องดึงลงมาเกียร์3 เเบบเวลาเล่นเกียร์ทั่วไป

4. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    มันรุนแรงขนาดนั้นเลยงัยครับ

5. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เห็นด้วยคับ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้