ขอความเห็นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nutto_TT132, 7 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ขอความคิดเห็นจากพี่ๆ เพื่อนๆ หน่อยครับ ว่า โรบาร์ ชุดนี้ มัน น่าจะเป็นของรถรุ่นไหนครับ
    ช่วยตอบ หน่อย ครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลย ครับผม

2. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ไม่รู้รุ่นไหนเหมือนกัน แต่รู้ว่าไม่น่าใช่ของ skyline เพราะดูช่วงหลังคาจะยาวกว่า ผมเดาว่าเป็นพวกขับสีประมาณ EVO หรือเปล่า แต่แบบนี้ดีน่ะครับมีค้ำกลางมาด้วย

3. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ดูแล้วน่าจะรถ 4 ประตู

4. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    ถ้าผมไปเห็นที่ช๊อบ ประโยคแรกที่จะหลุดปากถามคือ โรลบาร์ รถ -วย ไรวะเนี่ยพี่ ทำไมตีนมันนอนมาแบบนั้นะ 555

5. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    สงสัยจะยิงลงซุ้ม หล่ะมั้ง ยังไม่รู้เลยว่าใส่รถ อะไร เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยครับ ขอบคุณครับผม

6. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    จะรู้ไหมเนี่ย ถ่านรูปมาเพิ่มอีกหลายๆ มุมได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้