๐๐ สอบถามกูรู เรื่องยางขอบประตูและสายพานแอร์ EP71 ๐๐

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย zalapaorick, 3 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zalapaorick

zalapaorick New Member Member

88
    0
    0
    1.อยากทราบว่า ราคายางขอบประตูทั้งของแท้และของเทียม ราคาบานละเท่าไหร่ครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหน?

2.ไซด์ของสายพานแอร์ EP71 เครื่อง2E ธรรมดานี่ ใช้เบอร์อะไรหรอครับ ราคาประมาณเท่าไหร่

3.เคยได้ยินว่า มีอู่แถวๆรามอินทรา-บึงกุ่ม ที่ชำนาญเรื่องการซ่อม เก็บงาน Starlet โดยเฉพาะอยู่อู่หนึ่ง เคยมีคนบอกว่า อู่นี้ Starlet จอดเยอะมาก ผมเองอยากไป แต่ไม่รู้ว่าอยู่ซ.อะไร ตรงไหนครับ

ปล.รบกวนผู้รู้ทีนะครับ ข้อไหนก้อได้

2. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    หมายถึงอู่พี่โจ้ป่าวครับ ถ้าใช่ก็ซอยคู้บอน 29 มั้งครับ

3. zalapaorick

zalapaorick New Member Member

88
    0
    0
    ไม่แน่ใจอ่ะครับ - -

พอดีกำลังหาอู่ที่ไว้ใจได้+ทำรถเราเป็น ช่วยเก็บงานที่เหลืออ่ะครับ

ว่าแต่ มีเบอร์คุณโจ้ไหมครับคุณโจ๊ก

4. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    081 348 2547 ผมไม่แน่ใจว่าเบอร์อัพเดทป่าวลองโทรดูครับ

5. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้