ถามคนที่ใช้Blow off ของHKS SSQVด่วนนิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย popdemonic, 29 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    พอดีว่าผมจะเบิกใหม่เลยครับ เลยอยากถามดังนี้ครับ
    1.เวลาซื้ออุปกรณ์ที่มาด้วยจะมีอะไรบ้างครับ
    2.ดูยังไงว่าแท้ไม่แท้ ผมพอดูเป็นในระดบันึงเช่นน๊อต หัวเบนซ์ต้องถอดออกได้อะไรประมาณนี้
    3.ซื้อที่ไหนราคาดี และไว้ใจได้บ้างครับ
    ชุดที่มาจะต้องมีเท่านี้เลยรึปล่าวครับ

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ส่วนผม ชอบซื้อมือสองในเน็ตครับ เนียน ๆ

3. S13 Tomei

S13 Tomei New Member Member

51
    4
    0
    ผมว่างานมันดูออกนะคับ เเต่เสียงอ่ะเหมือนเลย

ของเเท้จาดูเรียบร้อยกว่า ของเทียมจาหยาบกว่าสีเสื้อจาสว่างกว่าเล็กน้อย

กล่องก็ไม่เหมือนกันครับ

เเละที่สำคัญ เพลท ของเทียมยังไม่เคยเห็นแปะมากับตัวเสื้อ

นอกเหนือจากนี้ก็ไม่รู้เเล้วอ่า

4. popdemonic

popdemonic Member Member

191
    19
    18
    กดมือ1มาแล้วครับ 555 ตอนนี้ส่งหน้าแปลนไปให้เดอะต๋องเทอร์โบ ทำท่อแป้บให้อยู่ครับ เอามาใส่กับรถแอร์โฟลว์ครับ
    กำลังลุ้นว่าถอนแล้วเครื่องจะดับหรือไม่ ขอบคุณพี่หน่อยเจ้าของร้านใจดด้วยครับ พัฒนาการ7

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อืม มือ2 ก็มี หรือไม่ก็ ของ เทอร์โบ สมาร์ก็มี ของดี น่าใช้

6. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ขอโทษครับ สงสัยคงลืมดู กระทู้ปี 08 ฮ่า ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้