รวบรวมรายชื่อผู้ที่จะประสงค์ร่วมกิจกรรมเล่นฟุตบอลนะครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 7 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    กระทู้นี้เอาไว้รวบรวมรายชื่อผู้ที่จะประสงค์ร่วมกิจกรรมเล่นฟุตบอลนะครับ ส่วนเรื่องวันเวลา และสถานที่ เดี๋ยวต้องดูจำนวนสมาชิกที่จะประสงค์เข้าร่วมกิจกรรมอีกทีนะครับ ว่าจะมีการจัดกิจกรรมนี้ขึ้นมาหรือไม่

พอดีว่าอยากออกกำลังกาย และจะได้เป็นการพบปะสังสรรรค์กันอ่ะครับ ท่านใดสนใจรบกวนลงรายชื่อไว้ก่อนนะครับ (ไม่ได้จำกัดนะครับว่าใครจะเล่น หรือไม่เล่นฟุตบอล แต่อยากให้มาร่วมกันนะครับ)

หมายเหตุ : ต้องขออนุญาตพวกพี่ ๆ ในคลับเรื่องการจัดทำกิจกรรมด้วยนะครับ

2. ไปคับแต่ขอไปนั้งทานเหล้าข้างสนามคับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP UP UP

4. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อะ อะ อะ อัฟ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไกลไปหน่อย

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

มาค้างบ้านผมก็ได้นะท่านเอ อิ อิ อิ

7. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    STEP OUT ส่งหนึ่งทีม

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จะเล่นแบบฟุตลอง (เฮ้ยยยย ไม่ใช่) หรือฟุตซอล ดีครับ อิ อิ อิ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามนั้นเลยคับ Step Out ส่ง1ทีม
    ปล. เมื่อคืนได้เจอกับพี่เจี๊ยบ เห็นแกสนใจอยู่นะคับ ส่วนสถาณที่ก็ต้องดูสมาชิกที่จะมาร่วมกิจกรรมว่าส่วนใหญ่จะอยู่แถบไหน
    จะได้ดูเรื่องสนามและวันคับ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รบกวนช่วยกันเสนอสถานที่มาเลยครับ และจะเล่นกันทีมล่ะกี่คนดีครับ

11. กิจกรรมดีๆครับ

12. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ขอไปเล่นฟุตบอลด้วยคนครับและผมขอเสนอสนามเอสวันบางนาตราดน่าจะเหมาะดีครับ

13. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    เล่นด้วยคนนะ..............

14. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ถ้าขาดผู้เฝ้าประตูโทรมาตามนะ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขาดพอดีเลยครับ อิ อิ อิ

16. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มารอสรุปครับ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รบกวนขอรายชื่อด้วยครับ จะได้ทราบจำนวนที่แน่นอนว่ามีทั้งหมดกี่ท่าน ส่วนเรื่องสนามมีเสนอมาที่เอสวันตรงศรีเอี่ยมครับ รบกวนขอคำปรึกษาจากท่านอื่น ๆ ด้วยนะครับ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อัพไว้ครับ

19. โมภู

โมภู New Member Member

111
    0
    0
  20. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ไม่รู้จะวิ่งไหวหรือเปล่า..อิอิ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไปกันนะครับ ออกกำลังกาย เพื่อสุขภาพ S-One บางนา ว่างัยครับ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รบกวนช่วยรวบรวมรายชื่อหน่อยครับ พอดีว่าผมจะลองเข้าไปคุยที่สหนาม S-one บางนา (ศรีเอี่ยม) แต่ผมต้องสรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมคร่าว ๆ ก่อน จะได้เอาข้อมูลไปคุยกับทางสหนามครับ โดยแบ่งเป็น 2 ประเภทนะครับ

1. ผู้ที่ประสงค์เตะฟุตบอล
    2. ผู้ที่ประสงค์มาร่วมกิจกรรม หรือแฟนคลับนักฟุตบอล หรืออื่น ๆ

23. โมภู

โมภู New Member Member

111
    0
    0
    เอา..ม. ++ไปแตะได๋ปะ....

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ของผมน่าจะหนึ่งทีมครับ เพื่อน ๆ แถวบ้านครับ

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดัน ดัน ดัน

26. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไปครับ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เดี๋ยวรอว่าง ๆ ผมจะเข้าไปคุยกับเจ้าหน้าที่ของ S-one ครับ แล้วจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกทีครับ

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ดันอีกที

29. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ช่วยดันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้