รบกวนผู้รู้ครับผม กำลังจะซื้อ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย racequeenz, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. racequeenz

racequeenz New Member Member

6
    0
    0
    คันนี้เป็นยังไงบ้างครับ รบกวนดูคร่าวๆให้หน่อยนะครับ ขอ comment ด้วยครับ

2. racequeenz

6
    0
    0
  3. racequeenz

6
    0
    0
    ทำไมรูปเล็กจังหว่า

4. jitty38

jitty38 New Member Member

255
    0
    0
    ผู้ไม่รู้จริงอย่างผมขอบอกว่า....ซู้ดหยอด...

5. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    เปิดราคามาเท่าไหร่อะคับ

6. pecx86

pecx86 New Member Member

60
    0
    0
    อยู่ canada นิคับคันนี้ กันชนหน้าหลัง ไม่ได้เปงแบบ ยี่ปุ่นนะคับ สภาพดีครับ ทำสีมาน่ะคับ ราคาก็อยู่ที่ความพอใจและกำลัง น่ะคับ เป็นตัว gts แล้วด้วย

7. racequeenz

6
    0
    0
    รู้จริงแฮะคุณ pecx86 สุดยอดๆ นับถือ
    แล้วที่ว่าเป็นตัว gts แล้วนี่ คือมันแปลงมาเหรอครับ

8. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ดูตามสภาพในรูปสวยมากๆครับ เดิมมากๆ ของครบนะครับแต่ผิดสีไปหน่อย Type นี้สีภายในน่าจะแดงนะถึงตรงรุ่น มาเมืองไทยคันนี้มีราคาอาจถึง ห้าแสนในความรู้สึกผมนะ(ตีราคาตามใจผม)
    อย่างว่านะครับ เห็นแต่รูป ต้องดูของจริงก่อนนะครับ
    ยินดีด้วยครับ ได้มาก็มาคุยกันในนี้บ้างนะครับ

9. pecx86

60
    0
    0
    ขอโทษที่พิมไปให้สับสนครับ คงจะเป็นตัว GTS มาจากโรงงานล่ะครับ สีเดิมเป็นสีดำ ภายในเลยเป็นสีดำด้วยน่ะครับ ภายในแดงจะมากับรถสีแดงน่ะครับ ส่วน GTS นั่นสีขาวโรงงานไม่มีผลิตออกมาครับ อยากรู้ว่า GTS แท้ไม่แท้ ไปดูที่ VIN number plate บน dash ครับ ถ้า GTS จิงๆ จะเป็น xxxAE88xxxxxxxxxx

10. racequeenz

6
    0
    0
    เป็น xxxAE88xxxxxxxxxx ครับผม
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ

ราคาอาจจะสูงหน่อยสำหรับรถเมืองนอก แต่ผมก็ชอบรุ่นนี้อ่ะครับ

11. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ข้อมูลแน่นจริงๆครับพี่ Pecx

12. pecx86

60
    0
    0
    โอว Bid ชนะหรอครับ ผมเข้าไปดู อาทิตก่อนก็ราคาสูงแล้วนะครับ ไม่ทราบว่าจบไปที่เท่าไหร่เหมือนกัน
    ผมก็มีคันนึงคล้ายๆในรูปล่ะครับ ผมอยู่ Texas น่ะคับยังไง คุยกันได้ครับเรื่อง 86 อะไหล่ตัวญี่ปุ่น ที่เมกายังมีให้เบิกอยู่บ้างครับ

13. racequeenz

6
    0
    0
    ผมซื้อแพงไปใช่มั้ยครับเนี่ย สภาพแบบนี้ผมนึกว่าไม่แพงแล้วนะเนี่ย :cry:

14. pecx86

60
    0
    0
    ก็ราคาอยู่ที่ความพอใจล่ะ ไม่มีถูกแพงหรอกครับ ว่า แต่คุณอยู่ที่ไหนหรอครับ จะซื้อเอามาเมกาหรอครับ ลองเชคดูนะคับว่าเอาเข้ามาทำไงอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้