รูป meeting บางแสน แหล่มแท่น อุ๊7 เขาสามมุข 31 ก.ค. 54 ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 31 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมถ่ายจากกล้องมือถือนะครับ เดี๋ยวรอรูปจากเพื่อนๆ คนอื่นอีกทีครับ

ทริปนี้ สนุกมาก อาหารอร่อย บรรยกาศดี ขับรถกันช้าและสุภาพเรียบร้อยมากครับ

คุยกันคร่าวๆ ว่า meeting คราวหน้าจะไปแถบภูเขาๆ บ้าง เช่น เขาค้อ เขาใหญ่ วังน้ำเขียว ทำนองนี้อ่ะครับ ใครมีความเห็นยังไง ช่วยๆ กันเสนอด้วยนะค๊าบบบ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

1. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    กล้องชัดมากเลยพี่

2. แต่งรูปอยู่ ชาติกว่าอ่ะ กราฟ

โดยเฉพาะรูป ท่าทางประหลาดๆ ของไอ้ประธาน นี่แต่งอยู่นาน ทำให้มันดูทุเรศที่สุด เท่าที่จะทำได้ 55555

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    โทษทีนะพี่ยอด ที่เกิดมาหน้าตาดี 5555555555555

4. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    โจ้ส่องล้อที่โดนปาดมาหรอครับ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    จะเอาเบรกไปขาย อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้