ถามเกี่ยวกับท่อหน่อยครับ SpoonN1 กับMugen ท่อวน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DaiSy_14, 4 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    จะซื้องานไทยของใหม่ครับ ซื้อที่ไหนดี มีงานที่ไหนแนะนำบ้างครับ ขอบคุณครับ

2. m_abac

m_abac New Member Member

20
    0
    0
    ผมไปเดิน N1 ถึงหน้าแปลนมากับพี่โต Mufflers

3. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    สจใจ ท่อมูเก้น โทรมานะครับ ผมมีอยู่ ใส่รถมาประมาณ 4เดือน ขายให้ถูกๆ คับ 087-500-6700 อยู่รังสิตคับ

4. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    น้าเหลิมเฮดเดอร์ SPOON N1 คับ เทคเปิดทีเสียงหวานปนโหดดี ส่วนงานก็สวยไม่เเพ้ของเเท้
    จะต่างกันที่มันไม่มี เพลท SPOON ติดที่ปลายท่อ เเต่เวลาใส่ถึงจะเป็นของเเท้ก็มองไม่เห็นเพลท
    เพราะส่วนเว้ากันชนหลัง มันจะบังมองไม่เห็นคับ

5. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ถ้าไปน้าเหลิม ลองดู J's ก๊อบด้วยนะครับ

เสียงดีมากก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้